Lee Wan Thailand

About Lee Wan => Lee Wan Profile => ข้อความที่เริ่มโดย: Alex1999 ที่ Ȩԡ¹ 14, 2008, 11:12:55 PM



หัวข้อ: ประวัติของหนุ่มน้อยคนนี้ Lee Wan's Profile
เริ่มหัวข้อโดย: Alex1999 ที่ Ȩԡ¹ 14, 2008, 11:12:55 PM
(http://i168.photobucket.com/albums/u166/Alex1999_2007/Alex1999_2008/Welcome.jpg)

(http://upic.me/i/u8/32_2008103107225148297_1.jpg) (http://upic.me/show.php?id=97a52bdf9590529fce6c2ea7f19525ae)
(http://upic.me/i/9r/33_200810311022298425517a_2.jpg) (http://upic.me/show.php?id=c593bc05b61f18411c337b996831ca7d)
(http://upic.me/i/6t/34_200810311022298425517a_1.jpg) (http://upic.me/show.php?id=5b798bb9dc9f5bd124551ff19a037275)
Name: 이완 / Lee Wan
Birth Name: 김형수 / Kim Hyung-soo (Kim Hyeong-su)
Chinese Name: 李莞
Profession: Actor
Date of Birth: January 3, 1984
Height: 178cm
Weight: 68kg
Blood type: O
Family: Parents, two older sisters, brother-in-law, younger brother of actress Kim Tae Hee
Education: Hollywood-Min University (physical education major)
Talents: Sports
Religion: Catholic
Hobbies: sports/computer/ps2
Favorite actor: 설경구
Favorite food: 초밥 (sushi)
Favorite color: purple
Favorite season: winter
First place he looks at when he looks at a girl: eyes
First love: 1st grade
What he wants to be in next life: I don?t believe in ?next life?
(http://i47.photobucket.com/albums/f172/freekiz/Lee-Wan/2-6.jpg)
ชื่อในวงการ : Lee -  Wan
ชื่อจริง : Kim Hyung-Soo
วันเกิด : 3 มกราคม 1984
ส่วนสูง ,, น้ำหนัก : 178cm. ,, 68kg.
ครอบครัว : พ่อ ,, แม่ ,, พี่สาว (( นักแสดง ' นางฟ้า Kim Tae-Hee ))
กรุ๊ปเลือด : O
การศึกษา : มหาวิทยาลัย Gook Min
เข้าวงการ : ปี 2003 จากละครเรื่อง Stairways of Heaven ออกอากาศทางสถานีโทรทัศน์ SBS

(http://i47.photobucket.com/albums/f172/freekiz/Lee-Wan/04-13.gif)
อยากรู้จักลีวานให้มากกว่านี้ ... Click เลยค่ะ  บทสัมภาษณ์ (http://www.leewanthailand.com/news/interview01.html)

(http://i47.photobucket.com/albums/f172/freekiz/Lee-Wan/04-13.gif)


หัวข้อ: Re: ประวัติของหนุ่มน้อยคนนี้ Lee Wan's Profile
เริ่มหัวข้อโดย: thunyarat ที่ Ҥ 06, 2009, 07:02:30 PM
ขอบคุงนะคร้า

พี่ชายน่ารัมากมาย
อิๆๆๆๆๆ



หัวข้อ: Re: ประวัติของหนุ่มน้อยคนนี้ Lee Wan's Profile
เริ่มหัวข้อโดย: Alex1999 ที่ Ҥ 10, 2009, 08:36:07 PM
ขอบคุงนะคร้า

พี่ชายน่ารัมากมาย
อิๆๆๆๆๆ
ด้วยความยินดีจ้า


หัวข้อ: Re: ประวัติของหนุ่มน้อยคนนี้ Lee Wan's Profile
เริ่มหัวข้อโดย: Memento'KIMOIL ที่ Ҥ 21, 2009, 08:22:10 PM
ชอบพี่อีวานครั้งแรกก็เรื่อง Stair To Heaven นี่แหละ
โหย คนอะไรน่ารักชะมัด เป็นครั้งแรกที่ชอบพระรองมากกว่าพระเอก -..- (เตฮวาภาคเด็กอะนะ)
ชอบสีม่วงด้วย ว๊ากก โฮกก พี่สาวก็สวย ><


หัวข้อ: Re: ประวัติของหนุ่มน้อยคนนี้ Lee Wan's Profile
เริ่มหัวข้อโดย: MoSZaa ที่ Áҥ 01, 2009, 06:45:59 PM
พี่อีวานน่ารักที่สุดเยย  อิอิ



ซารางเฮโย อีวาน   ;D ;Dhttp://[img]http://[color=purple][b][/b][/color][/img]


หัวข้อ: Re: ประวัติของหนุ่มน้อยคนนี้ Lee Wan's Profile
เริ่มหัวข้อโดย: Alex1999 ที่ Áҥ 01, 2009, 11:16:39 PM
พี่อีวานน่ารักที่สุดเยย  อิอิ



ซารางเฮโย อีวาน   ;D ;Dhttp://[img]http://[color=purple][b][/b][/color][/img]
เห็นด้วยค่ะ ว่าหนุ่มคนนี้ของเราน่ารักที่ซูด...พี่ปุ๊ก


หัวข้อ: Re: ประวัติของหนุ่มน้อยคนนี้ Lee Wan's Profile
เริ่มหัวข้อโดย: Alex1999 ที่ ԧҤ 08, 2009, 11:53:35 PM
รูปวานนี่กับครอบครัว งานฉลองครบ 1 ขวบของหลานสาวคนเล็ก ลูกของพี่สาวคนโตของอีวาน ครอบครัวนี้เพอร์เฟคจริงๆ  

(http://img9.imageshack.us/img9/9765/9dbc2306b4d18ce47b89478.jpg)

Credit: tieba.baidu.com


หัวข้อ: Re: ประวัติของหนุ่มน้อยคนนี้ Lee Wan's Profile
เริ่มหัวข้อโดย: joy_jung ที่ Ҥ 31, 2009, 01:00:42 AM
หน้าตาดีทั้งบ้านเลย 555


หัวข้อ: Re: ประวัติของหนุ่มน้อยคนนี้ Lee Wan's Profile
เริ่มหัวข้อโดย: Alex1999 ที่ Ȩԡ¹ 01, 2009, 06:09:34 PM
หน้าตาดีทั้งบ้านเลย 555
จริงค่ะ หน้าตาดีทั้งบ้าน พี่สาว 2 คนก็สวยจริงจัง คุณพ่อก็เท่สุดๆ  


หัวข้อ: Re: ประวัติของหนุ่มน้อยคนนี้ Lee Wan's Profile
เริ่มหัวข้อโดย: maamy ที่ Ҥ 28, 2010, 12:58:33 PM
เข้ามาดูเล่นเพราะรู้เกี่ยวกับอีวานแล้ว3พี่น้องนี่ช่างเลือกส่วนยีนส์ที่ดีของพ่อแม่จริงๆ.


หัวข้อ: Re: ประวัติของหนุ่มน้อยคนนี้ Lee Wan's Profile
เริ่มหัวข้อโดย: hzubsshlu ที่ ԧҤ 18, 2010, 05:17:10 PM
หน้าตาดีกันทั้งบ้านจริงๆ ตั้งแต่พ่อ แม่ พี่สาวคนโต พี่แทฮี และหลานสาว
เห็นแล้วอยากไปยืนถ่ายรูปด้วยจังเลย 555

ปล.งานวันเกิิดคุณหลาน อลังการมากกก


หัวข้อ: Re: ประวัติของหนุ่มน้อยคนนี้ Lee Wan's Profile
เริ่มหัวข้อโดย: Alex1999 ที่ ԧҤ 18, 2010, 07:30:43 PM
หน้าตาดีกันทั้งบ้านจริงๆ ตั้งแต่พ่อ แม่ พี่สาวคนโต พี่แทฮี และหลานสาว
เห็นแล้วอยากไปยืนถ่ายรูปด้วยจังเลย 555

ปล.งานวันเกิิดคุณหลาน อลังการมากกก
บ้านนี้อบอุ่นมากเลยนะคะ หน้าตาดีกันหมด คุณพ่อนี่ดูดีมากๆ ครอบครัวเพอร์เฟคจริงๆ ค่ะ


หัวข้อ: Re: ประวัติของหนุ่มน้อยคนนี้ Lee Wan's Profile
เริ่มหัวข้อโดย: donaldpeter12 ที่ Ȩԡ¹ 11, 2011, 02:10:07 PM
ชอบพี่อีวานครั้งแรกก็เรื่อง Stair To Heaven นี่แหละ
โหย คนอะไรน่ารักชะมัด เป็นครั้งแรกที่ชอบพระรองมากกว่าพระเอก -..- (เตฮวาภาคเด็กอะนะ)
ชอบสีม่วงด้วย ว๊ากก โฮกก พี่สาวก็สวย ><


หัวข้อ: Re: ประวัติของหนุ่มน้อยคนนี้ Lee Wan's Profile
เริ่มหัวข้อโดย: menufood ที่ Ȩԡ¹ 11, 2011, 08:51:25 PM
วานนี่ยังมีอีกหลายเรื่องให้ติดตาม แต่ละเรื่องน่าดูทั้งนั้นขอบอก แถมเธอน่าร๊ากๆๆๆๆๆๆๆที่สู๊ด ;D


หัวข้อ: Re: ประวัติของหนุ่มน้อยคนนี้ Lee Wan's Profile
เริ่มหัวข้อโดย: Alex1999 ที่ Ȩԡ¹ 11, 2011, 09:11:32 PM
ชอบพี่อีวานครั้งแรกก็เรื่อง Stair To Heaven นี่แหละ
โหย คนอะไรน่ารักชะมัด เป็นครั้งแรกที่ชอบพระรองมากกว่าพระเอก -..- (เตฮวาภาคเด็กอะนะ)
ชอบสีม่วงด้วย ว๊ากก โฮกก พี่สาวก็สวย ><
เรื่องนี้เป็นผลงาน debut ของวานนี่ด้วย แสดงดีมากๆ แม้ออกมาไม่กี่ตอนก็ติดตราตรึงใจผู้ชมได้ เธอเยี่ยมจริงๆค่ะ