หน้า: [1] 2 3 ... 7
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากขอข้อมูลเกี่ยวกับอีวานอะไรขอที่นี่ค่ะ Request Lee Wan Info  (อ่าน 31010 ครั้ง)
Alex1999
Love Lee Wan Forever
Administrator
Hero Member

ดูรายละเอียด อีเมล์
« เมื่อ: Ҥ 21, 2009, 07:25:14 PM »

อยากขอข้อมูลเกี่ยวกับอีวานอะไรขอที่นี่ค่ะ Request Lee Wan Info

ถ้าหาได้จะพยายามหามาให้นะคะ ถ้าไม่ได้คงต้องขออภัยค่ะ ถ้าสมาชิกคนไหนมีข้อมูลที่มีคนขอก็แชร์กันได้เลยนคะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: Ҥ 22, 2009, 07:12:43 AM โดย Alex1999 » บันทึกการเข้า

Memento'KIMOIL
Newbie
*

« ตอบ #1 เมื่อ: Ҥ 21, 2009, 07:46:21 PM »

ขอบคุณนะคะ ><

ประเดิมขอเพลง
Vintage Blue - Love Is เปน Audio Mp3 นะคะ

แล้วก็ขอ คลิปวิดีโอ หรือไม่ก็คลิปเสียง จากเรื่อง Tree in heaven ตอนที่ลีวานร้องเพลง suh shin อ่ะค่ะ

Newbie
*

« ตอบ #2 เมื่อ: Ҥ 21, 2009, 07:47:00 PM »

อ้อ อีกอย่างค่ะ อีกอย่าง อยากรู้ตารางงานลีวาน 2009 หน่ะค่ะ

Alex1999
Hero Member

« ตอบ #3 เมื่อ: Ҥ 21, 2009, 09:32:28 PM »

Vintage Blue - Love Is เปน Audio Mp3 นะคะ

แล้วก็ขอ คลิปวิดีโอ หรือไม่ก็คลิปเสียง จากเรื่อง Tree in heaven ตอนที่ลีวานร้องเพลง suh shin อ่ะค่ะ
อย่างแรกไม่แน่ใจว่ามีหรือเปล่า ขอหาก่อน

อย่างที่ 2 มีค่ะ เอาไว้จะเอามาอัพให้นะคะ

Alex1999
Hero Member

« ตอบ #4 เมื่อ: Ҥ 21, 2009, 09:33:56 PM »

อ้อ อีกอย่างค่ะ อีกอย่าง อยากรู้ตารางงานลีวาน 2009 หน่ะค่ะ
อันนี้พี่ก็อยากรู้ค่ะ เห็นเค้าบอกว่าแน่นมากกกก เคยคุยกับคนที่บริษัทที่คิดว่าจะพาอีวานมาเมืองไทยเค้าว่างั้น ตอนนี้คิดว่าเธอคงติดถ่ายละครอยู่ค่ะ

Alex1999
Hero Member

« ตอบ #5 เมื่อ: Ҥ 22, 2009, 07:14:37 AM »

อย่างแรกไม่แน่ใจว่ามีหรือเปล่า ขอหาก่อน

อย่างที่ 2 มีค่ะ เอาไว้จะเอามาอัพให้นะคะ

ใช่อันนี้หรือเปล่าที่ยุนซูร้องให้ฮานะฟังบนลานสเก๊ต เอาเสียงไปก่อนนะคะ ส่วนคลิปคิดว่ามีใน You Tube จะลองไปหาด้วยเหมือนกัน

http://www.mediafire.com/download.php?d1qgzygxg11

Newbie
*

« ตอบ #6 เมื่อ: Ҥ 24, 2009, 08:24:00 PM »

ขอบคุณค่ะ =] .

Alex1999
Hero Member

« ตอบ #7 เมื่อ: ԧҤ 21, 2009, 01:59:12 PM »

มีรายการya shim man man ที่ลีวานกับซงซังอีไปออกแบบsub thaiไหม
มีแต่ตัวรายการค่ะ แต่ไม่มีซับไทยค่ะ เพราะไม่มีใครทำซับอิ๊งออกมา รายการนี้ไรท์ไว้ให้แล้ว สัปดาห์หน้าจะส่งไปให้นะคะ

Alex1999
Hero Member

« ตอบ #8 เมื่อ: ԧҤ 26, 2009, 12:51:21 PM »

ya shim man manพี่มีแล้วที่ไม่มีsubไม่ต้องส่งให้พี่ให้สมาชิกคนอื่นดีกว่าที่ยังไม่มีขอบคุณมากแต่ถ้าหนังกรุณาส่งให้ด้วยนะคะ
ส่งหนัง Boys Don't Cry ไปให้แล้วค่ะ เมื่อวานนี้ รอรับนะคะ

Alex1999
Hero Member

« ตอบ #9 เมื่อ: ԧҤ 26, 2009, 05:36:52 PM »

ขอบคุณมากๆๆๆๆถ้าได้รับของแล้วจะบอกนะคะ.ขอให้ช่วยรบกวนหน่อยคือพี่ชอบซิรีส์tree of heavenมากชอบลีวานกับปาร์กชินเฮมากๆๆเปิดเวปส์พบ1สัมภาษณ์ลีวานกับปาร์กชินเ
ขอลิ้งของเว็ปที่ว่าด้วยค่ะ

ใช่อันนี้หรือเปล่า

http://forums2.popcornfor2.com/index.php?showtopic=8&st=0

เอาไว้จะลองโหลดมาให้นะคะ บางอันลิ้งคงตายแล้ว เดี๋ยวไปเช็คเครื่องที่บ้านให้ละกันค่ะ ส่วนใหญ่คลิปจะเป็นภาษาเกาหลีนะคะ ฟังไม่รู้เรื่อง นั่งดูหน้าคนพูดอย่างเดียว แค่นก็ปลื้มแล้ว อิอิ

ชอบเรื่องนี้มากๆ เช่นกันค่ะ วานนี่แสดงดีมากๆ นางเอกก็แสดงดี เล่นได้เข้ากั๊น เข้ากัน เหมาะสมกันมากๆ เนาะ

Alex1999
Hero Member

« ตอบ #10 เมื่อ: ԧҤ 27, 2009, 01:28:27 PM »

lสวัสดีค่ะขอบคุณมากๆทีกรุณาช่วยเวปส์.พี่พบอีกเวป์ช่วยลองเปิดดูกรุณาไรท์ให้ด้วย1.http://wwwuploading.com/en/files/CFSTX/VN07043000001.wmv.htm1[Andre kim beat star Award].2http://www.uploading.com/files/JLQPMA?SE...ssroo.wmvhtm1.3http.www.uploading.com/files/LFVQFZOU/tr...review.wmvhtm1.4http://www.sharebigfile.com/file/71312/200...482164wmvhtm1[leewan&prak shin hyeinterview when they came back from japan.เวปส์ของน้องก็ไรท์ด้วย
เอาไว้จะกลับไปดูที่บ้านให้นะคะ ตอนนี้อยู่ที่ทำงานไม่ค่อยสะดวก

แล้วได้รับของรึยังคะ

Alex1999
Hero Member

« ตอบ #11 เมื่อ: ԧҤ 31, 2009, 09:02:46 PM »

สวัสดีค่ะ.พี่ได้รับหนังแล้วดูแล้ว2รอบขอบคุณมากๆแผ่นดีมากวานนีเล่นดีมากรื่นเป็นธรรมชาติแต่แผ่นclip lwพี่ใส่เครืองเล่นdvdมันไม่เล่นมีปัญหาอะไรหรือเปล่าหรือพี่ทำไม่ถูก.ต้องบอกก่อนพี่ไม่มีคอมคิดจะซื้อnotbookเดี๋ยวเก็บตังก่อน.นี่ต้องมาเปิดร้านเน็ตดู
คลิปที่ให้ไป ต้องดูในคอมพ์ค่ะ ถ้าเครื่อง DVD สามารถอ่านไฟล์นามสกุล avi ได้ก็คงดูได้บางคลิปน่ะค่ะ

เรื่อง Boys Don't Cry วานนี่แสดงดีมากๆ ค่ะ มอมแมมแล้วยังหล่อได้อีก

Alex1999
Hero Member

« ตอบ #12 เมื่อ: ԧҤ 31, 2009, 09:06:09 PM »

นี่เป็นรายการของวานนีทีพี่มีแล้ว
-รายการjoochin'notคิมกุกจินที่วานนี+เซียจุนซู
-Mnet specail fshionshow concentวานนีเดินแบบ
-KBS dramar awards2004,2005
-the 42'packsang arte awands14/04/06
-ya shim man manวานนี+ซงซังกี
-MV Tei,MV position,MV Vintage Biue
-โฆษณาโทรศัพย์cyon idia,enjoye the streetCRENCIA
-ถ่ายโฆษณาCIFANกับซงซังกี,paris paqetteกับพี่สาว
-kimtaeheeไปเยี่ยมกองlet's go to the beach.ถ้าน้องมีนอกจากนี้ไรท์ส่งมาให้พี่ทั้งหมดเลยและมีmvเพลงประกอบซิรีส์heaven'treeไหมเพราะทุกเพลงในyutubeแต่พี่ทำไม่เป็นช่วยไรท์ให้พี่หน่อยได้ไหม.รบกวนหน่อยนะขอบคุณมาก
ก็มีอื่นๆ อีกค่ะพี่ แต่มันต้องดูกับเครื่องอะจิ แต่คลิปที่ให้ไปก็เยอะเหมือนกันนะ ถ้าจำไม่ผิดมีคลิปโฆษณา Korean Air ด้วย น่ารักโฮกๆ

เอาไว้จะไรท์ให้นะคะ จาก Youtube ก็ดูดมาได้ แต่ภาพม่ค่อยชัด แต่ต้องดูกับเครื่องคอมพ์อยู่ดี

Alex1999
Hero Member

« ตอบ #13 เมื่อ: Ѹ¹ 01, 2009, 05:14:44 PM »

ไม่เป็นไรถึงพี่ไม่มีคอมพี่เอาแผ่นไปไรท์เป็นdvd,vcdก็ดูได้แล้ว.แล้วเว็ปส์ทีพี่ให้ช่วยเปิดให้หรือยังไรท์ลงแผ่นให้ด้วยนะจ๊ะทีจริงพี่นะบ้าซิรีส์tree of heavenมากอยากได้interview วานนีกับปาร์กชินเฮและเบื้องหลังการถ่ายทำภาพหลุดๆน้องมีไหมจ๊ะ.ขอโทษอย่าโกรธพี่นะพี่ไม่ได้คิดดูถูกแต่รู้น้องต้องมีค่าใช่จ่ายบ้างพี่ขอส่งตังให้น้องบ้างได้ไห
เว็ปที่บอกก็มาจากสมาชิกแถวๆ นี้อัพโหลดขึ้นไปแหละค่ะ เอาไว้จะไปหาในเครื่องที่บ้านให้ ส่วนภาพหลุดๆ ของเรื่อง Heaven's Tree ไม่ค่อยมีออกมาให้เห็นเท่าไหร่ค่ะ เรื่อง Taste Sweet Love จะมีมากกว่าหน่อย

เรื่องเงินไม่ซีเรียสค่ะ แค่ส่งแผ่นเปล่ามาแลกกันก็พอค่ะ

ตอนนี้อยากจะเจอตัวเป็นๆ ของวานนี่ใจแทบขาดแร้ววว

Alex1999
Hero Member

« ตอบ #14 เมื่อ: Ѹ¹ 08, 2009, 08:05:58 PM »

พร่งนี้พี่จะส่งแผ่นเปล่าdvdไปให้5แผ่นพอไหมตามที่อย่ทีปุ๊กกี๊ส่งหนังมาให้พี่นะคะ.ถ้าจะกรุณาไรท์เวปที่พี่ให้ช่วยเปิดให้เกี่ยวกับสัมภาษณ์อีวานกับปาร์กชินเฮและheaven'treeหรือทุกเวปที่บอกจะดีมาก.ถ้ามีอื่นๆของอีวานอัดมาให้ด้วยจะขอบคุณมาก.ขอโทษทีรบกวน
คุณพี่ขา ส่งมาแค่ 2-3 แผ่นก็พอค่ะ ไม่ต่องถึง 5 แผ่นหรอกค่ะ เพราะคลิปมันไม่ใหญ่ค่ะ ที่อยู่ก็ตามนั้นนะคะ ต้องรอนิดนึงนะคะ แต่ไม่นานมากหรอกค่ะ ส-อ นี้จะดูให้ค่ะ ตอนนี้กำลังยุ่งกับการแปลซับไทยของซีรี่เรื่อง Swallow The Sun ด้วยค่ะ วานนี่หล่อโฮกๆ

หน้า: [1] 2 3 ... 7
  พิมพ์