หน้า: 1 ... 3 4 [5] 6 7
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากขอข้อมูลเกี่ยวกับอีวานอะไรขอที่นี่ค่ะ Request Lee Wan Info  (อ่าน 35394 ครั้ง)
Alex1999
Love Lee Wan Forever
Administrator
Hero Member

ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #60 เมื่อ: ¹ 13, 2010, 11:05:12 PM »

หวัดดีค่ัะพี่ปุ๊ก ผึ้งมีเรื่องจะรบกวนถามหน่อยค่ะ พี่ปุ๊กมีเพลงประกอบซีรีย์ swallow the sun มั้ยค่ัะ ผึ้งอยากได้มากเลย ขอแค่ชื่อเพลงอย่างเดียวก็ได้ค่ะ (ถ้าได้ทุกเพลงก็ดีน่ะค่ะ )  ขยิบตา ขยิบตา ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
มีค่ะ แต่อาจจะไม่ครบทุกเพลงนะคะ เอาไว้จะอัพให้ค่ะ

Alex1999
Hero Member

« ตอบ #61 เมื่อ: ¹ 14, 2010, 09:02:02 AM »

หวัดดีค่ัะพี่ปุ๊ก ผึ้งมีเรื่องจะรบกวนถามหน่อยค่ะ พี่ปุ๊กมีเพลงประกอบซีรีย์ swallow the sun มั้ยค่ัะ ผึ้งอยากได้มากเลย ขอแค่ชื่อเพลงอย่างเดียวก็ได้ค่ะ (ถ้าได้ทุกเพลงก็ดีน่ะค่ะ )  ขยิบตา ขยิบตา ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
มีค่ะ แต่อาจจะไม่ครบทุกเพลงนะคะ เอาไว้จะอัพให้ค่ะ
อัพให้แล้วค่ะ ลองเข้าไปดูที่ท้ายๆ ของโพสต์แรกในบอร์ดละคร Swallow the Sun ตามลิ้งข้างล่างนะคะ

http://www.leewanthailand.com/forum/index.php?topic=72.msg544

Dakanda
Newbie
*

You are my happiness

cottonwool88@hotmail.com
« ตอบ #62 เมื่อ: ¹ 18, 2010, 09:16:31 PM »

พี่ปุ๊กจ้า ที่ผึ้งถามเรื่อง เพลงประกอบswallow the sun ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม หาไม่เจออ่ะพี่ปุ๊ก หรือว่าหาจนตาลายก็ไม่รู้  ร้องไห้ ร้องไห้หาไม่เจอเลยอ่ะ ขยิบตา
Alex1999
Hero Member

« ตอบ #63 เมื่อ: ¹ 19, 2010, 06:14:58 AM »

พี่ปุ๊กจ้า ที่ผึ้งถามเรื่อง เพลงประกอบswallow the sun ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม หาไม่เจออ่ะพี่ปุ๊ก หรือว่าหาจนตาลายก็ไม่รู้  ร้องไห้ ร้องไห้หาไม่เจอเลยอ่ะ ขยิบตา
ลองดูที่นี่นะคะ

http://www.mediafire.com/?1zmy5mlzzwh

http://www.mediafire.com/?grirximhkym

wuwei
Newbie
*

« ตอบ #64 เมื่อ: Ҥ 11, 2010, 12:21:19 PM »

ดีค่ะพี่ปุ๊ก

อยากรู้ว่าช่วงนี้ ลีวานมีผลงานอะไรมั่งมั้ยคะ

พี่ปุ๊กมีละครของลีวานมั่งปะ อิอิ

จริงๆแล้วได้ดูละครที่ลีวานเล่น แค่ 2 เรื่องเองอะ

หาเรื่องอื่นไม่ได้ ถ้าใครมียังไงช่วยมาบอกกันมั่งนะคะ

ขอบคุณมากมายคร้า..

wuwei
Newbie
*

« ตอบ #65 เมื่อ: Ҥ 11, 2010, 12:24:43 PM »

เค้าโหลดเพลงที่พี่ยุนซอ ร้องให้ฮานะฟังไปแล้วจ้า

ลีวานร้องเพลงเพราะมากเลย อิอิ

wuwei
Newbie
*

« ตอบ #66 เมื่อ: Ҥ 11, 2010, 12:33:32 PM »

พี่ปุ๊กอยากได้ little woman บ้างอะ

อย่าลืมนะคะ ตอบด้วยนะคะ พี่ รบกวนจิงๆเลยค่ะ ^^

Alex1999
Hero Member

« ตอบ #67 เมื่อ: Ҥ 11, 2010, 02:50:13 PM »

พี่ปุ๊กอยากได้ little woman บ้างอะ

อย่าลืมนะคะ ตอบด้วยนะคะ พี่ รบกวนจิงๆเลยค่ะ ^^
เตรียม DVD ไว้เลย 20 แผ่น เรื่องนี้วานนี่ไม่ได้เป็นพระเอกเน้อ มีตั้ง 66 ตอน เป็นซับอังกฤษนะคะ ถ้าสนใจเดี๋ยวพี่ PM ไปบอกที่อยู่จ้ะ

Alex1999
Hero Member

« ตอบ #68 เมื่อ: Ҥ 11, 2010, 02:53:39 PM »

ดีค่ะพี่ปุ๊ก

อยากรู้ว่าช่วงนี้ ลีวานมีผลงานอะไรมั่งมั้ยคะ

พี่ปุ๊กมีละครของลีวานมั่งปะ อิอิ

จริงๆแล้วได้ดูละครที่ลีวานเล่น แค่ 2 เรื่องเองอะ

หาเรื่องอื่นไม่ได้ ถ้าใครมียังไงช่วยมาบอกกันมั่งนะคะ

ขอบคุณมากมายคร้า..
ช่วงนี้วานนี่ไม่มีผลงานเลยค่ะ ว่าแต่ที่ดูผลงานแล้วมีเรื่องไรมั่งเอ่ย พี่จะได้แนะนำถูก ถ้าอยากได้ละครของวานนี่ก็ลองติดต่อแฟนคลับชื่อน้องสาก็ได้ค่ะ เดี๋ยวพี่ PM เบอร์โทรไปให้

wuwei
Newbie
*

« ตอบ #69 เมื่อ: Ҥ 11, 2010, 04:36:13 PM »

ออยเคยดู tree in heaven กับ let go to the beath ค่ะ สนุกทั้ง 2 เรื่องเลยอะ
ยังไงเดี๋ยวออยจะโทรไปหาสา ละกันนะคะ ถ้าไม่ได้ยังไงค่อยรบกวนพี่ปุ๊กเนอะ อิอิ

แล้วเรื่องที่ลีวานไม่ได้เป็นพระเอก ที่เล่นร้ายๆอะ พี่ปุ๊กดูยัง ถามได้เนอะ ก็พี่ปุ๊กแฟนหมายเลข 1 ของลีวานเลยอะ
ถ้ามีกิจกรรมอะไรก็บอกออยด้วยนะคะ อยากมีส่วนร่วมอะค่ะ  ยิงฟันยิ้ม

Alex1999
Hero Member

« ตอบ #70 เมื่อ: Ҥ 12, 2010, 06:02:08 AM »

ออยเคยดู tree in heaven กับ let go to the beath ค่ะ สนุกทั้ง 2 เรื่องเลยอะ
ยังไงเดี๋ยวออยจะโทรไปหาสา ละกันนะคะ ถ้าไม่ได้ยังไงค่อยรบกวนพี่ปุ๊กเนอะ อิอิ

แล้วเรื่องที่ลีวานไม่ได้เป็นพระเอก ที่เล่นร้ายๆอะ พี่ปุ๊กดูยัง ถามได้เนอะ ก็พี่ปุ๊กแฟนหมายเลข 1 ของลีวานเลยอะ
ถ้ามีกิจกรรมอะไรก็บอกออยด้วยนะคะ อยากมีส่วนร่วมอะค่ะ  ยิงฟันยิ้ม
เรื่อง Swallow the Sun พี่ดูจบแล้วค่ะ (ดูออนไลน์) แต่ไม่มีแผ่นนะคะ เพราะกำลังแปลอยู่ยังไม่เสร็จ จริงๆ ฮีไม่ร้ายเท่าไหร่ออก น่าสงสารมากกว่า แต่การันตีความหล่ออออ แต่งผู้ใหญ่ยังไงยังดูละอ่อนอยู่ดี

กิจกรรมที่จะมีอาจจะนัดเจอกันช่วงเดือนส.ค.ค่ะ แล้วจะบอกอีกทีนะคะ

wuwei
Newbie
*

« ตอบ #71 เมื่อ: Ҥ 12, 2010, 08:55:36 AM »

แปลเสร็จแล้วเมื่อไหร่ ออยจะสั่งพี่ปุ๊กทันทีเลยคร้า..

Chongkuk korji
Newbie
*

« ตอบ #72 เมื่อ: Áҥ 04, 2010, 01:15:16 PM »

นี่เป็นรายการของวานนีทีพี่มีแล้ว
-รายการjoochin'notคิมกุกจินที่วานนี+เซียจุนซู
-Mnet specail fshionshow concentวานนีเดินแบบ
-KBS dramar awards2004,2005
-the 42'packsang arte awands14/04/06
-ya shim man manวานนี+ซงซังกี
-MV Tei,MV position,MV Vintage Biue
-โฆษณาโทรศัพย์cyon idia,enjoye the streetCRENCIA
-ถ่ายโฆษณาCIFANกับซงซังกี,paris paqetteกับพี่สาว
-kimtaeheeไปเยี่ยมกองlet's go to the beach.ถ้าน้องมีนอกจากนี้ไรท์ส่งมาให้พี่ทั้งหมดเลยและมีmvเพลงประกอบซิรีส์heaven'treeไหมเพราะทุกเพลงในyutubeแต่พี่ทำไม่เป็นช่วยไรท์ให้พี่หน่อยได้ไหม.รบกวนหน่อยนะขอบคุณมาก
ก็มีอื่นๆ อีกค่ะพี่ แต่มันต้องดูกับเครื่องอะจิ แต่คลิปที่ให้ไปก็เยอะเหมือนกันนะ ถ้าจำไม่ผิดมีคลิปโฆษณา Korean Air ด้วย น่ารักโฮกๆ

เอาไว้จะไรท์ให้นะคะ จาก Youtube ก็ดูดมาได้ แต่ภาพม่ค่อยชัด แต่ต้องดูกับเครื่องคอมพ์อยู่ดี

maamy
Newbie
*

« ตอบ #73 เมื่อ: Áҥ 30, 2010, 09:47:20 AM »

ก่อนที่อีวานจะถูกเรียกตัวเข้ากรมด่วนเขารับละครไว้ไม่ใช่เหรอเรื่องอะไร.ต้องยกเลิกใช่ใหมอดดูเลย
Alex1999
Hero Member

« ตอบ #74 เมื่อ: Ѹ¹ 08, 2010, 07:21:46 AM »

พี่แหม่มขา รักแล้วรักเลย ไม่เลิก ไม่ปิดเว็ปค่ะ ตอนนี้รอเธอไปก่อนนะคะ

หน้า: 1 ... 3 4 [5] 6 7
  พิมพ์