หน้า: 1 ... 5 6 [7]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากขอข้อมูลเกี่ยวกับอีวานอะไรขอที่นี่ค่ะ Request Lee Wan Info  (อ่าน 29414 ครั้ง)
menufood
love love wanni
Global Moderator
Hero Member

ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #90 เมื่อ: Ҥ 30, 2011, 11:35:47 PM »

ยินดีต้อนรับน้องเจี๊ยบ บ้านวานเปิดกว้างสำหรับคนที่รักวานทุกคนจ้า ยิงฟันยิ้ม ถ้าจะหาโหลดก็มีที่ mthai อ่ะจ้า ลอง search หาขื่อเรื่องเดี๋ยวจะมีขึ้นมาให้เพราะตอนแรกๆๆพี่ก็หาโหลดดูจากในเน็ตเนี้ยหละ แต่ก็มีบางตอนที่เหมือนจะโดนลบ เลยพาเซง ก็เลยไปหาซื้อในเวป dvd2hand.tv เนี้ยมีให้เกือบครบทุกเรื่อง แต่มีบางเรื่องที่ไม่ได้พากทย์ไทย ลองไปหาดูนะเจี๊ยบดูแล้วจะทำให้ยิ่งรักวานขึ้นอีกเป็น 10 เท่า ยิงฟันยิ้ม

milk punch
Newbie
*

i will love u forever! Be forever with u^_^

« ตอบ #91 เมื่อ: Ȩԡ¹ 10, 2011, 05:50:32 PM »

พี่ค่ะ มิลค์อยากได้เพลงประกอบซีรี่ส์ tree in heaven ที่นางเอกเป็นคนร้องอะค่ะ
menufood
Hero Member

« ตอบ #92 เมื่อ: Ȩԡ¹ 10, 2011, 10:25:33 PM »

มิลค์จ๊ะ ในบอร์ดของเราก็มีจ๊ะเพลงประกอบซีรีย์ haven of tree อ่ะจ๊ะ แต่พีไม่แน่ใจว่านางเอกร้องเพลงไหน มิลค์ลองเข้าไปดูที่หัวข้อ ซีรีย์ที่วานเล่นอ่ะจ้ามีครบทุกเรื่องพี่ปุ๊กจัดให้เสร็จ มิลค์ลองเข้าไปหาดูนะจ๊ะแล้วโหลดเก็บไว้ได้เลย เพราะทุกเพลงเพราะทั้งนั้นขอบอก ยิงฟันยิ้ม

milk punch
Newbie
*

i will love u forever! Be forever with u^_^

« ตอบ #93 เมื่อ: Ȩԡ¹ 11, 2011, 12:38:56 AM »

มิลค์จ๊ะ ในบอร์ดของเราก็มีจ๊ะเพลงประกอบซีรีย์ haven of tree อ่ะจ๊ะ แต่พีไม่แน่ใจว่านางเอกร้องเพลงไหน มิลค์ลองเข้าไปดูที่หัวข้อ ซีรีย์ที่วานเล่นอ่ะจ้ามีครบทุกเรื่องพี่ปุ๊กจัดให้เสร็จ มิลค์ลองเข้าไปหาดูนะจ๊ะแล้วโหลดเก็บไว้ได้เลย เพราะทุกเพลงเพราะทั้งนั้นขอบอก ยิงฟันยิ้ม

ขอบคุณนะค่ะ เพราะจริงๆมิลค์ชอบมากๆเลย แล้วชอบเพลง prayer ที่ park shin hye ร้องด้วย เดวจะลองเข้าไปหาดูนะค่ะ ขอบคุณอีกครั้งนะค่ะ ยิ้มเท่ห์
donaldpeter12
Newbie
*

« ตอบ #94 เมื่อ: Ȩԡ¹ 11, 2011, 02:08:58 PM »

555+ชอบใช่ไหมคะพี่ปุ๊ก
เนื้อเพลงพี่โดมนะเนี่ย
นู๋เห็นมันเพราะดี(แต่คนร้องยิ่งแก่ยิ่งหล่อโน๊ะๆๆ)คนอะไร๊...

menufood
Hero Member

« ตอบ #95 เมื่อ: Ȩԡ¹ 11, 2011, 08:49:31 PM »

ขอบคุณนะค่ะ เพราะจริงๆมิลค์ชอบมากๆเลย แล้วชอบเพลง prayer ที่ park shin hye ร้องด้วย เดวจะลองเข้าไปหาดูนะค่ะ ขอบคุณอีกครั้งนะค่ะ ยิ้มเท่ห์

มิเป็นไรจ้าน้องมิลค์ถ้าอยากได้อะไรอีกก็บอกนะ ถ้าหาให้ได้จะพยายามจ้า ยิงฟันยิ้ม

หน้า: 1 ... 5 6 [7]
  พิมพ์