หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ประวัติของหนุ่มน้อยคนนี้ Lee Wan's Profile  (อ่าน 9467 ครั้ง)
Alex1999
Love Lee Wan Forever
Administrator
Hero Member
*****
กระทู้: 2568



ดูรายละเอียด อีเมล์
« เมื่อ: Ȩԡ¹ 14, 2008, 11:12:55 PM »






Name: 이완 / Lee Wan
Birth Name: 김형수 / Kim Hyung-soo (Kim Hyeong-su)
Chinese Name: 李莞
Profession: Actor
Date of Birth: January 3, 1984
Height: 178cm
Weight: 68kg
Blood type: O
Family: Parents, two older sisters, brother-in-law, younger brother of actress Kim Tae Hee
Education: Hollywood-Min University (physical education major)
Talents: Sports
Religion: Catholic
Hobbies: sports/computer/ps2
Favorite actor: 설경구
Favorite food: 초밥 (sushi)
Favorite color: purple
Favorite season: winter
First place he looks at when he looks at a girl: eyes
First love: 1st grade
What he wants to be in next life: I don?t believe in ?next life?

ชื่อในวงการ : Lee -  Wan
ชื่อจริง : Kim Hyung-Soo
วันเกิด : 3 มกราคม 1984
ส่วนสูง ,, น้ำหนัก : 178cm. ,, 68kg.
ครอบครัว : พ่อ ,, แม่ ,, พี่สาว (( นักแสดง ' นางฟ้า Kim Tae-Hee ))
กรุ๊ปเลือด : O
การศึกษา : มหาวิทยาลัย Gook Min
เข้าวงการ : ปี 2003 จากละครเรื่อง Stairways of Heaven ออกอากาศทางสถานีโทรทัศน์ SBS


อยากรู้จักลีวานให้มากกว่านี้ ... Click เลยค่ะ  บทสัมภาษณ์


« แก้ไขครั้งสุดท้าย: Ҥ 19, 2009, 06:14:19 PM โดย Alex1999 » บันทึกการเข้า


thunyarat
Newbie
*
กระทู้: 5


ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #1 เมื่อ: Ҥ 06, 2009, 07:02:30 PM »

ขอบคุงนะคร้า

พี่ชายน่ารัมากมาย
อิๆๆๆๆๆ

บันทึกการเข้า
Alex1999
Love Lee Wan Forever
Administrator
Hero Member
*****
กระทู้: 2568



ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #2 เมื่อ: Ҥ 10, 2009, 08:36:07 PM »

ขอบคุงนะคร้า

พี่ชายน่ารัมากมาย
อิๆๆๆๆๆ
ด้วยความยินดีจ้า
บันทึกการเข้า


Memento'KIMOIL
Newbie
*
กระทู้: 32



ดูรายละเอียด
« ตอบ #3 เมื่อ: Ҥ 21, 2009, 08:22:10 PM »

ชอบพี่อีวานครั้งแรกก็เรื่อง Stair To Heaven นี่แหละ
โหย คนอะไรน่ารักชะมัด เป็นครั้งแรกที่ชอบพระรองมากกว่าพระเอก -..- (เตฮวาภาคเด็กอะนะ)
ชอบสีม่วงด้วย ว๊ากก โฮกก พี่สาวก็สวย ><
บันทึกการเข้า

MoSZaa
Newbie
*
กระทู้: 1


ดูรายละเอียด
« ตอบ #4 เมื่อ: Áҥ 01, 2009, 06:45:59 PM »

พี่อีวานน่ารักที่สุดเยย  อิอิ



ซารางเฮโย อีวาน   ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้มhttp://[img]http://[color=purple][b][/b][/color][/img]
บันทึกการเข้า
Alex1999
Love Lee Wan Forever
Administrator
Hero Member
*****
กระทู้: 2568



ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #5 เมื่อ: Áҥ 01, 2009, 11:16:39 PM »

พี่อีวานน่ารักที่สุดเยย  อิอิ



ซารางเฮโย อีวาน   ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้มhttp://[img]http://[color=purple][b][/b][/color][/img]
เห็นด้วยค่ะ ว่าหนุ่มคนนี้ของเราน่ารักที่ซูด...พี่ปุ๊ก
บันทึกการเข้า


Alex1999
Love Lee Wan Forever
Administrator
Hero Member
*****
กระทู้: 2568



ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #6 เมื่อ: ԧҤ 08, 2009, 11:53:35 PM »

รูปวานนี่กับครอบครัว งานฉลองครบ 1 ขวบของหลานสาวคนเล็ก ลูกของพี่สาวคนโตของอีวาน ครอบครัวนี้เพอร์เฟคจริงๆ



Credit: tieba.baidu.com
บันทึกการเข้า


joy_jung
Newbie
*
กระทู้: 5



ดูรายละเอียด
« ตอบ #7 เมื่อ: Ҥ 31, 2009, 01:00:42 AM »

หน้าตาดีทั้งบ้านเลย 555
บันทึกการเข้า
Alex1999
Love Lee Wan Forever
Administrator
Hero Member
*****
กระทู้: 2568



ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #8 เมื่อ: Ȩԡ¹ 01, 2009, 06:09:34 PM »

หน้าตาดีทั้งบ้านเลย 555
จริงค่ะ หน้าตาดีทั้งบ้าน พี่สาว 2 คนก็สวยจริงจัง คุณพ่อก็เท่สุดๆ
บันทึกการเข้า


maamy
Newbie
*
กระทู้: 53


ดูรายละเอียด
« ตอบ #9 เมื่อ: Ҥ 28, 2010, 12:58:33 PM »

เข้ามาดูเล่นเพราะรู้เกี่ยวกับอีวานแล้ว3พี่น้องนี่ช่างเลือกส่วนยีนส์ที่ดีของพ่อแม่จริงๆ.
บันทึกการเข้า
hzubsshlu
Newbie
*
กระทู้: 0



ดูรายละเอียด
« ตอบ #10 เมื่อ: ԧҤ 18, 2010, 05:17:10 PM »

หน้าตาดีกันทั้งบ้านจริงๆ ตั้งแต่พ่อ แม่ พี่สาวคนโต พี่แทฮี และหลานสาว
เห็นแล้วอยากไปยืนถ่ายรูปด้วยจังเลย 555

ปล.งานวันเกิิดคุณหลาน อลังการมากกก
บันทึกการเข้า
Alex1999
Love Lee Wan Forever
Administrator
Hero Member
*****
กระทู้: 2568



ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #11 เมื่อ: ԧҤ 18, 2010, 07:30:43 PM »

หน้าตาดีกันทั้งบ้านจริงๆ ตั้งแต่พ่อ แม่ พี่สาวคนโต พี่แทฮี และหลานสาว
เห็นแล้วอยากไปยืนถ่ายรูปด้วยจังเลย 555

ปล.งานวันเกิิดคุณหลาน อลังการมากกก
บ้านนี้อบอุ่นมากเลยนะคะ หน้าตาดีกันหมด คุณพ่อนี่ดูดีมากๆ ครอบครัวเพอร์เฟคจริงๆ ค่ะ
บันทึกการเข้า


donaldpeter12
Newbie
*
กระทู้: 5


ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #12 เมื่อ: Ȩԡ¹ 11, 2011, 02:10:07 PM »

ชอบพี่อีวานครั้งแรกก็เรื่อง Stair To Heaven นี่แหละ
โหย คนอะไรน่ารักชะมัด เป็นครั้งแรกที่ชอบพระรองมากกว่าพระเอก -..- (เตฮวาภาคเด็กอะนะ)
ชอบสีม่วงด้วย ว๊ากก โฮกก พี่สาวก็สวย ><
บันทึกการเข้า

menufood
love love wanni
Global Moderator
Hero Member
*****
กระทู้: 773



ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #13 เมื่อ: Ȩԡ¹ 11, 2011, 08:51:25 PM »

วานนี่ยังมีอีกหลายเรื่องให้ติดตาม แต่ละเรื่องน่าดูทั้งนั้นขอบอก แถมเธอน่าร๊ากๆๆๆๆๆๆๆที่สู๊ด ยิงฟันยิ้ม
บันทึกการเข้า

Alex1999
Love Lee Wan Forever
Administrator
Hero Member
*****
กระทู้: 2568



ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #14 เมื่อ: Ȩԡ¹ 11, 2011, 09:11:32 PM »

ชอบพี่อีวานครั้งแรกก็เรื่อง Stair To Heaven นี่แหละ
โหย คนอะไรน่ารักชะมัด เป็นครั้งแรกที่ชอบพระรองมากกว่าพระเอก -..- (เตฮวาภาคเด็กอะนะ)
ชอบสีม่วงด้วย ว๊ากก โฮกก พี่สาวก็สวย ><
เรื่องนี้เป็นผลงาน debut ของวานนี่ด้วย แสดงดีมากๆ แม้ออกมาไม่กี่ตอนก็ติดตราตรึงใจผู้ชมได้ เธอเยี่ยมจริงๆค่ะ
บันทึกการเข้า


หน้า: [1]
  พิมพ์  
 
กระโดดไป: