หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แจก DVD Boys Don't Cry บรรยายไทย สำหรับคนรักอีวานและชางอี  (อ่าน 13986 ครั้ง)
Alex1999
Love Lee Wan Forever
Administrator
Hero Member

ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #15 เมื่อ: Ѹ¹ 10, 2009, 09:12:45 PM »

กริ๊ดดดดดดดดดพี่ปุ๊กขอน้องสาวที่น่ารักคนนี้ด้วย

ว่าจะเข้ามาโพสต์ขอหลายรอบแร้วไม่ได้เข้ามาจักที

เฮ้ออออออออออออออออออออออออออออออ

ดูแบบไม่มีซับแร้วมานไงมะรู้

ได้เรยน้องสาว ส-อ นี้จะไรท์ให้ ช่วยส่งที่อยู่มาที่ leewanthailand@yahoo.com นะจ๊ะ

Suphattra
Newbie
*

« ตอบ #16 เมื่อ: Ѹ¹ 17, 2009, 02:47:09 PM »

ได้รับ DVD เรียบร้อยแล้วค่ะ  ขอบคุณมาก ๆ นะคะ
ขอให้ผลบุญจากการเป็นผู้ให้  ส่งให้คุณปุ๊กประสบความสำเร็จในทุก ๆ เรื่องนะคะ
ถ้ามีกิจกรรมอะไรจะให้ช่วยก็บอกนะคะ   ขยิบตา
Alex1999
Hero Member

« ตอบ #17 เมื่อ: Ѹ¹ 17, 2009, 07:42:02 PM »

ได้รับ DVD เรียบร้อยแล้วค่ะ  ขอบคุณมาก ๆ นะคะ
ขอให้ผลบุญจากการเป็นผู้ให้  ส่งให้คุณปุ๊กประสบความสำเร็จในทุก ๆ เรื่องนะคะ
ถ้ามีกิจกรรมอะไรจะให้ช่วยก็บอกนะคะ   ขยิบตา
ด้วยความยินดีค่ะ ขอบคุณสำหรับคำอวยพรนะคะ ถ้ามีกิจกรรมอะไรจะแจ้งที่บอร์ดนี้แหละค่ะ

khookai
Newbie
*

n.attakun@hotmail.com
« ตอบ #18 เมื่อ: Ѹ¹ 19, 2009, 05:11:02 PM »

กุ๊กไก่น่ะค่ะ ได้รับ DVD แล้วน่ะค่ะ
ขอบคุณมากเลยค่ะ
ภาพและเสียงดีมากค่ะ
ลีวานของเราเท่มากเลยค่ะ
คิดเหมือนกันใช่ไหม ยิ้มกว้างๆ
Alex1999
Hero Member

« ตอบ #19 เมื่อ: Ѹ¹ 19, 2009, 06:08:50 PM »

กุ๊กไก่น่ะค่ะ ได้รับ DVD แล้วน่ะค่ะ
ขอบคุณมากเลยค่ะ
ภาพและเสียงดีมากค่ะ
ลีวานของเราเท่มากเลยค่ะ
คิดเหมือนกันใช่ไหม ยิ้มกว้างๆ

ด้วยความยินดีค่ะน้องกุ๊กไก่ ดีใจที่คิดว่าภาพและเสียงดีนะคะ เพราะโหลดมาทำ DVD เอง แปลเองอีกต่างหาก มือสมัครเล่นค่ะ ถ้าไม่รักจริงไม่ทำนะเนี่ย

วานนี่เท่ห์โฮกๆ ค่ะ ขนาดมอมแมมมากมายยังเท่ห์ได้อีก

pot-21
Newbie
*

« ตอบ #20 เมื่อ: Ѹ¹ 19, 2009, 08:56:19 PM »

ได้รับแผ่น Boy don't  cry เรียบร้อยแล้ว ขอบคุณมากนะค่ะ

จากวรรณกร ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
Alex1999
Hero Member

« ตอบ #21 เมื่อ: Ѹ¹ 19, 2009, 10:54:30 PM »

ได้รับแผ่น Boy don't  cry เรียบร้อยแล้ว ขอบคุณมากนะค่ะ

จากวรรณกร ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
ด้วยความยินดีค่ะ ดูให้สนุกนะคะ

Ciawush
Newbie
*

naville3773@hotmail.com
« ตอบ #22 เมื่อ: Ҥ 06, 2009, 02:28:39 PM »

เนยขอด้วยคนได้ไหมคะ
มาช้าไปรึเปล่าเอ่ย?

ถ้าได้ก็ขอบคุณมากๆเลยค่ะ
Alex1999
Hero Member

« ตอบ #23 เมื่อ: Ҥ 06, 2009, 05:21:36 PM »

มาช้าไปนิด แต่จะจัดให้ค่ะ ช่วยส่งเมล์ไปที่ leewanthailand@yahoo.com ด้วยนะคะ เดี๋ยวจะส่งที่อยู่ให้ส่งแผ่น DVD เปล่ามาให้ค่ะ

Ciawush
Newbie
*

naville3773@hotmail.com
« ตอบ #24 เมื่อ: Ҥ 20, 2009, 07:19:54 PM »

มาช้าไปนิด แต่จะจัดให้ค่ะ ช่วยส่งเมล์ไปที่ leewanthailand@yahoo.com ด้วยนะคะ เดี๋ยวจะส่งที่อยู่ให้ส่งแผ่น DVD เปล่ามาให้ค่ะ

ได้รับแล้วค่ะ ดีใจมากๆเลย ขอบคุณมากๆเลยนะคะ พี่ใจดีมากๆเลยอ้ะ หนูซาบซึ้งจริงๆ
ดีวีดีสวยมากๆเลย หนูขอบคุณมากเลยค่ะ
แต่ว่ายังไม่ได้ดูเลย พรุ่งนี้ต้องไปอบรมภาษาอังกฤษ ที่กทม.

Alex1999
Hero Member

« ตอบ #25 เมื่อ: Ҥ 20, 2009, 09:13:55 PM »

ได้รับแล้วค่ะ ดีใจมากๆเลย ขอบคุณมากๆเลยนะคะ พี่ใจดีมากๆเลยอ้ะ หนูซาบซึ้งจริงๆ
ดีวีดีสวยมากๆเลย หนูขอบคุณมากเลยค่ะ
แต่ว่ายังไม่ได้ดูเลย พรุ่งนี้ต้องไปอบรมภาษาอังกฤษ ที่กทม.
ด้วยความยินดีค่ะน้องเนย กลับบ้านค่อยดูแล้วมาคุยกันนะคะ เรื่องนี้ที่รักเรามอมแมมทั้งเรื่องค่ะ แต่ยังหล่อได้อีก

Ladda
Newbie
*

« ตอบ #26 เมื่อ: Ȩԡ¹ 02, 2009, 08:26:06 PM »

ขอบคุณมากๆๆๆ ค่ะสำหรับ dvd ได้รับเมื่ออาทิตย์ที่แล้ว ก็รีบดูเลย ทำไมผู้ชายคนนี้เวลาร้องไห้ทำให้ขนลุกได้นะ ชอบทุกๆ อย่างที่เป็นตัวเขา  ขอบคุณที่มีเขาอยู่ในโลกใบนี้ ขอบคุณที่มีคนที่ชอบเขาอยู่ในโลกนี้ด้วย ขอบคุณจากใจจริง คัมซาฮัมนีดา...
Alex1999
Hero Member

« ตอบ #27 เมื่อ: Ȩԡ¹ 02, 2009, 10:11:24 PM »

ขอบคุณมากๆๆๆ ค่ะสำหรับ dvd ได้รับเมื่ออาทิตย์ที่แล้ว ก็รีบดูเลย ทำไมผู้ชายคนนี้เวลาร้องไห้ทำให้ขนลุกได้นะ ชอบทุกๆ อย่างที่เป็นตัวเขา  ขอบคุณที่มีเขาอยู่ในโลกใบนี้ ขอบคุณที่มีคนที่ชอบเขาอยู่ในโลกนี้ด้วย ขอบคุณจากใจจริง คัมซาฮัมนีดา...
ด้วยความยินดีอย่างยิ่งค่ะคุณ Ladda เห็นด้วยทุกประการค่ะผู้ชายคนนี้ร้องไห้แล้วขนลุกจริงๆ แถมยังดูดีมากๆ โดนใจมากที่ว่า "ชอบทุกๆ อย่างที่เป็นตัวเขา  ขอบคุณที่มีเขาอยู่ในโลกใบนี้ ขอบคุณที่มีคนที่ชอบเขาอยู่ในโลกนี้ด้วย" และขอบคุณเขาจริงๆที่ทำให้เราได้เจอกันที่บอร์ดนี้นะคะ

gift_wan
Newbie
*

« ตอบ #28 เมื่อ: Ȩԡ¹ 16, 2009, 04:47:18 PM »

ขอด้วยคนนะค่ะ
ชื่อ
 gift_wan
Alex1999
Hero Member

« ตอบ #29 เมื่อ: Ȩԡ¹ 17, 2009, 07:15:58 AM »

ขอด้วยคนนะค่ะ
ชื่อ
 gift_wan
รับทราบค่ะ ส่งชื่อที่อยู่ไปทางเมล์แล้วนะคะ

หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์