หน้า: [1] 2 3 ... 36
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: คนรักอีวานมาคุยกันค่ะ Let's talk!!  (อ่าน 103033 ครั้ง)
Alex1999
Love Lee Wan Forever
Administrator
Hero Member

ดูรายละเอียด อีเมล์
« เมื่อ: Ȩԡ¹ 16, 2008, 11:25:07 AM »

มาแล้วคนแรกกับบอร์ดใหม่ของเราเอง

ยินดีต้อนรับพี่น้องและผองเพื่อนที่รักวานนีที่รักค่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: Ѹҥ 20, 2008, 05:58:26 PM โดย Alex1999 » บันทึกการเข้า

nueng_lee
Newbie

« ตอบ #1 เมื่อ: Ѹҥ 21, 2008, 09:49:43 PM »

**ตามตูดเพื่อนเลิฟมาติดๆ เลยจ๊ะ หน้าบ้านถูกใจมากเพื่อน หล่อ เข้ม มากกกกกกกกก

ขอโทษน้าที่ตามมาช้า  จะอ่าน pm เพื่อนแต่มันเข้าไปอ่านไม่ได้เลย โทรก็ไม่ได้โทร พรุ่งนี้จะโทรหาแต่เช้าเลยเด้อ

ยินดีกับบ้านหลังใหม่ที่รักจิงๆ  มารอต้อนรับสมาชิกด้วยคนนะค่ะ ยิ้มเท่ห์
kim_yaya
Newbie
*

« ตอบ #2 เมื่อ: Ѹҥ 22, 2008, 03:59:37 PM »

หวัดดีค่ะ  น้องปุ๊ก น้องหนึ่ง น้องโปว์ขา

พี่แต๋มติดตามน้องๆ มาติดๆ มาแสดงความยินดีกับบ้านใหญ่ของที่รักแล้วคร่า

วันนี้ วิเศษจริง เข้าไปฉลองบ้านที่รักได้ 3 บ้านเชียวนะค่ะ......ปุ๊นๆๆๆ

kim_yaya
Newbie
*

« ตอบ #3 เมื่อ: Ѹҥ 24, 2008, 12:46:40 PM »

วานนี่จ๋า ฝากบอกผ่าน สายลมหนาว   

ว่าสาวๆ  เึค้าร้าวรานจิต คิดถึงที่รัก

อยากให้เจ้า  มาอยู่ใกล้ มาทายทัก     

อยากรู้จัก อยากกอดรัด  วานนี่เอย.

รู้ไหมว่าสาวๆๆๆๆๆ เค้าอยากให้วานนี่มาหาและมาเที่่ยวไทยแลนด์จร๊า

รักวานนี่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ คิดถึงวานนี่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
[/b]

na_wan
Newbie
*

« ตอบ #4 เมื่อ: Ѹҥ 24, 2008, 06:08:56 PM »

หวาดดีค่ะ ตามมาหาสามีอันเปงที่ร๊ากกกกกกกกกกกกกก
Alex1999
Hero Member

« ตอบ #5 เมื่อ: Ѹҥ 24, 2008, 10:06:56 PM »

**ตามตูดเพื่อนเลิฟมาติดๆ เลยจ๊ะ หน้าบ้านถูกใจมากเพื่อน หล่อ เข้ม มากกกกกกกกก

ขอโทษน้าที่ตามมาช้า  จะอ่าน pm เพื่อนแต่มันเข้าไปอ่านไม่ได้เลย โทรก็ไม่ได้โทร พรุ่งนี้จะโทรหาแต่เช้าเลยเด้อ

ยินดีกับบ้านหลังใหม่ที่รักจิงๆ  มารอต้อนรับสมาชิกด้วยคนนะค่ะ ยิ้มเท่ห์

ดีใจจังเพื่อนเลิฟ ที่ตามหากันจนเจอ หน้าบ้านที่รกเราหล่อโฮก หล่อฮาก หล่อกระชากใจสาวๆ จริง จริ๊ง

หวัดดีค่ะ  น้องปุ๊ก น้องหนึ่ง น้องโปว์ขา

พี่แต๋มติดตามน้องๆ มาติดๆ มาแสดงความยินดีกับบ้านใหญ่ของที่รักแล้วคร่า

วันนี้ วิเศษจริง เข้าไปฉลองบ้านที่รักได้ 3 บ้านเชียวนะค่ะ......ปุ๊นๆๆๆ

ดีใจจังค่ะพี่สาวก็มา เรามาคุยกันที่นี่ได้ทุกเวลาค่ะ

ที่รักอยู่ไหน เราก็ตามไปที่นั่นนะคะ เป็นการโปรโมทที่รักพร้อมกับไปรู้จักคนที่ชอบที่รักเหมือนเราไปด้วยค่ะ

หวาดดีค่ะ ตามมาหาสามีอันเปงที่ร๊ากกกกกกกกกกกกกก
แฮ่ๆ สามีเราคนเดียวกัน ต้องตามหากันเจอเนาะ น้องสาว

love_leewan_jung
Newbie
*

>MOBMER-LEEWAN<

« ตอบ #6 เมื่อ: Ѹҥ 27, 2008, 12:31:15 PM »

คิดเถิงทุกคน

-*-

Alex1999
Hero Member

« ตอบ #7 เมื่อ: Ѹҥ 27, 2008, 11:40:56 PM »

คิดเถิงทุกคน

-*-

คิดถึงเหมือนกันจ้ะ

ป.ล.ซิกน่าร้ากกก มากก

MiMiE
Newbie
*

« ตอบ #8 เมื่อ: Ѹҥ 30, 2008, 09:24:57 PM »

ตามมาเม้าท์ด้วยคน

ยังไม่ได้เริ่มทำอวากะซิกเลย

ไม่แน่จะไปก๊อปของกิสที่บ้านป๊อปมาใช้ก่อน

สวยๆทั้งนั้นเลย ><
Alex1999
Hero Member

« ตอบ #9 เมื่อ: Ѹҥ 30, 2008, 10:16:42 PM »

ตามมาเม้าท์ด้วยคน

ยังไม่ได้เริ่มทำอวากะซิกเลย

ไม่แน่จะไปก๊อปของกิสที่บ้านป๊อปมาใช้ก่อน

สวยๆทั้งนั้นเลย ><
น้องกิสเค้าฝีมือเนาะ ขยันทำด้วย ส่วนพวกเราก็ก๊อปมาใช้โลดดดด

Alex1999
Hero Member

« ตอบ #10 เมื่อ: Ҥ 03, 2009, 08:11:43 AM »

วันนี้วันเกิดที่รัก ขออวยพรหน่อยนะจ๊ะ

Happy Birthday to Lee Wan!

Wishing you all the best in every aspect

Best health, wealth, career, stydy, friends,

and full of happiness.

Hope to meet you some day soon.

We will support you forever!

Thank you to have you in this world!

Hope to see your smile forever.

สุขสันต์วันเกิดจ้ะวานนี่ที่รัก

ขอให้เธอประสบความสำเร็จในทุกๆ ด้าน

มีสุขภาพแข็งแรง ร่ำรวยทรัพย์สินเงินทอง

ประสบความสำเร็จในด้านการงาน การเรียน มีเพื่อนดีๆ เยอะๆ

และเต็มไปด้วยความสุข

หวังว่าพวกเราจะได้เจอเธอเร็วๆ นี้

พวกเราจะสนับสนุนเธอตลอดไป

ขอบคุณที่มีเธอในโลกใบนี้นะ!

ขอให้เธอมีรอยยิ้มให้พวกเราตลอดไป

na_wan
Newbie
*

« ตอบ #11 เมื่อ: Ҥ 05, 2009, 09:51:17 PM »

ไปเที่ยวมา คิดตลอดเลยว่าคนที่อยู่ข้างๆๆ คือ อีวาน สุดที่ร๊ากกกกกกกกก55555555

toontoon_D
Newbie
*

« ตอบ #12 เมื่อ: Ҥ 07, 2009, 10:19:04 AM »

อันยองค่า พี่แต๋ม พี่ปุ๊ก พี่หนึ่ง พี่นา น้องม็อบ น้องมี่ ที่คิดถึงๆๆๆ

สบายดีกันหรือป่าวคะ

พี่แต๋มคะสุขภาพดีขึ้นหรือยังคะ รักษาสุขภาพด้วยนะคะ คิดถึงเสมอค่ะ

girly_wanii
Newbie
*

Me LeEwAni

liverlarc@hotmail.com
« ตอบ #13 เมื่อ: Ҥ 08, 2009, 01:16:19 PM »

สวัสดีปีใหม่ทุกคน(ย้อนหลัง) พอดีงานยุ่งๆอยู่อ่ะค่ะ แต่ก็ไม่ลืมบ้านหลังนี้ของพวกเรา เข้ามาดูทุกวัน เเต่ลืมอวยพร ขอให้วานนีแฟนคลับทุกคนที่อยู่ในที่นี้และในโลกใบนี้(ถึงจักรวาลก็ได้) มีความสุขมากๆ ขอให้ความสุขของเราแผ่ไปถึงวานนี่ด้วย(วานนี่คงได้เต็มๆ+คำอวยพรวันเกิดย้อนหลังอีก) และขอพรจงดลบันดาลให้พวกเราประสบสิ่งที่ตั้งใจด้วยการให้วานนี่มาเมืองไทยและทำไข่ทอดให้เรากินด้วยเถอะ สาธุ!!!!!!แหมถ้ามาขอหอมวานนี่สักฟอด เป็นไรป่ะพี่ๆๆๆๆอิอิ

Me LeE wAnIi
kim_yaya
Newbie
*

« ตอบ #14 เมื่อ: Ҥ 08, 2009, 02:31:25 PM »

กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

หวัดดีค่ะ  น้องตูน น้องสา น้องนาที่รักและคิดถิึง

ขอบคุณมากค่ะ สำหรับความห่วงใยและความอวยพรที่ไพเราะ ของน้องสาว

พี่แต๋มก็ขอให้น้องๆ มีความสุข สดชื่น และสมหวัง มีสุขภาพแข็งแรงตลอดไปด้วยค่ะ

นานแล้วไม่ได้เจอและคุยกับน้องสาวทั้งสองในบอร์ดนี้ น้องๆ ไปเที่ยวไหนกันป่าวค่ะ

ดีใจมากค่ะ พวกเราจะได้เจอกันแล้วนะค่ะ น้องสาวมาให้ได้นะค่ะ 
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: Ҥ 08, 2009, 02:33:10 PM โดย kim_yaya » บันทึกการเข้า

หน้า: [1] 2 3 ... 36
  พิมพ์