หน้า: [1] 2 3 ... 14
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: น้องใหม่มาแนะนำตัวกันนะคะ  (อ่าน 45030 ครั้ง)
Alex1999
Love Lee Wan Forever
Administrator
Hero Member

ดูรายละเอียด อีเมล์
« เมื่อ: Ȩԡ¹ 16, 2008, 11:26:29 AM »

คนรักลีวานมาแนะนำตัวกันนะคะ

พี่ชื่อปุ๊กค่ะ เป็นโคแก่ที่รักลีวานมานานและมั่นคงค่ะ

รวบรวมรายชื่อสมาชิกที่มาแนะนำตัวกันที่นี่ดังนี้ค่ะ
เรียงตามยูสเนมนะคะ

Alex1999   ปุ๊ก
Aoy15 อ้อย
bb99 bb
bow โบล
bryanben  เบญ
chaba001  อัช
Ciawush เนย
Crazy_catza  นะ
dream ดรีม
fongbeer เบียร์
FreeKIZ  กิส
french4149 เฟ้น
girly_wanii  โอปอ
gift_wan กิ๊บ
heavendusit แม๊มแมม
imiizz  อิม
ING_LW อิ๋ง
joy_jung จอย
kaitunja จี๊ป
ked เกด
khookai  กุ๊กไก่
kim_yaya พี่แต๋ม
KimLee โตโต้
Lingnoy
love_leewan_jung  ม็อบ
luckypit   
maamy พี่แหม่ม
Mim
MiMiE มีมี่
Memento'KIMOIL  ออย
menufood ตุ๊ก
moshi ป๋อมแป๋ม
mycup_life เนส
na_wan นา
nabori  โบ
nannii  แนน
NEW
nezz เนส
nongguyta แก้ว
Noo Ae เอ้
notety โน๊ต
nueng_lee หนึ่ง
num น้ำ
Perfectman น้ำ
Pew
Ployzmoo พลอย
primary  พรีม
pui_555 ปุย
puy_wan  ปุ๋ย
rowena1919 Snowgirl (from China)
salapao  ทราย
stamp แสตมป์
taew  แต้ว
toontoon_D ตูน
WonderEarn  เอิญ
wuwei ออย
zaya ซาย
กระแต
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: Áҥ 13, 2011, 07:28:30 PM โดย Alex1999 » บันทึกการเข้า

Alex1999
Hero Member

« ตอบ #1 เมื่อ: Ѹҥ 21, 2008, 03:02:27 PM »

ชื่อน้ำ(น้องใหม่)

ฝากเนื้อ

ฝากตัว

ด้วยนะคะ

ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ
ยินดีต้อนรับค่ะ

nueng_lee
Newbie

« ตอบ #2 เมื่อ: Ѹҥ 21, 2008, 09:32:53 PM »

มาแล้วเพื่อนเลิฟ แอนด์ซะมีสุดเลิฟ  ยิงฟันยิ้ม

ชื่อพี่หนึ่งนะค่ะ  เป็นอีกโคแก่ที่หลงเลิฟวานนี่มาปีกว่า และจะเลิฟตลอดไปก้าบบบ

ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนนะจ๊ะ จุมพิต
kim_yaya
Newbie
*

« ตอบ #3 เมื่อ: Ѹҥ 22, 2008, 10:03:32 PM »

น้องใหม่ซิงๆๆ  มาแนะนำตัวแว้วคร่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

หวัดดีค่ะ  ชื่อ..พี่แต๋มค่ะ น้องๆ ขาเป็นโคแก่..(วัยสะรุ้นที่สุด..ในบ้านที่รัก..รุยยยค่า..555+)

แต่ใจยังสาวชอบและรักเดะๆ ชื่อ วานนี่ค่ะ รักหวังแต่งฯมานานแล้วค่ะ..โฮกกกก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: Ѹҥ 22, 2008, 10:06:19 PM โดย kim_yaya » บันทึกการเข้า

na_wan
Newbie
*

« ตอบ #4 เมื่อ: Ѹҥ 24, 2008, 06:17:31 PM »

หวาดดีค่ะ พี่ๆๆ

ชื่อ นาค่ะ  ยิงฟันยิ้ม

รักลีวานมากมายก่ายกอง

ยินดีที่ได้รู้จักค่ะ น้องนา กร๊ากกก แอบเนียน

ยินดีต้อนรับเข้าสู่บ้านของพวกเราเองค่ะ ไม่ต้องไปฝากไว้ที่ไหน บ้านนี้ของพวกเราทุกคนค่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: Ѹҥ 24, 2008, 10:10:50 PM โดย Alex1999 » บันทึกการเข้า
puy_wan
Newbie
*

« ตอบ #5 เมื่อ: Ѹҥ 25, 2008, 12:56:40 AM »

หวาดดดดี พี่ๆๆๆๆๆ ทุกคนนะคร่า
น้องชื่อปุ๋ยน๊าจร้า ม่ะค่อยแสดงตัวเท่าไหร่
แต่ร๊ากลีวานม่ะเปลี่ยนคร่า
เลิฟฟฟฟฟ จุ๊ฟฟฟฟฟฟ
ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนคร่า
[/b]
girly_wanii
Newbie
*

Me LeEwAni

liverlarc@hotmail.com
« ตอบ #6 เมื่อ: Ѹҥ 26, 2008, 12:25:36 PM »

girly_wani

สวัสดีทุกคนค่ะ ชื่อโอปอนะคะ เป็นแฟนวานนี่มาตั้งแต่ปี 2003 และมั่นคงเรื่อยมาค่ะ เคยไปที่เกาหลีครั้งนึงเพราะอยากเจอวานนี่ค่ะ(ไปเที่ยวด้วย) ไม่เจอค่ะ ไปที่KBS/SBS/MBC ก็ไม่เจอ อยากรู้ว่าใครมีที่อยู่บ้านวานนี่บ้าง ถ้าเป็นที่ปูซานก็ดีนะคะ บ้านเกิดของวานนี่ เผื่อได้เจอญาติๆๆของเขา จะได้อันยองกับเขาไงหล่ะ แต่อยากให้วานนี่โฮมทุกคนไปด้วยกันจัง วานนี่จะได้รู้ว่าเราพยายามแค่ไหนที่จะได้พบเขา ....... ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนนะคะ ฝากตัวด้วยค่ะ Sho em pep gess hamidaaaa!!!!

Me LeE wAnIi
nabori
Newbie
*

« ตอบ #7 เมื่อ: Ѹҥ 26, 2008, 01:51:09 PM »

ดีจ้า..ชื่อน้องโบนะคะ..ฝากตัวด้วยคะ
ชอบพี่ลีวาน..เรื่อง..taste sweet love มากๆๆ คะ
na_wan
Newbie
*

« ตอบ #8 เมื่อ: Ѹҥ 26, 2008, 07:49:47 PM »

ยินดีต้อนรับน้องๆๆ พี่ๆๆ คนรักลีวานค่ะ

เข้ามาเมาส์กานเยอะๆๆนะค่ะ ขยิบตา
Alex1999
Hero Member

« ตอบ #9 เมื่อ: Ѹҥ 26, 2008, 09:42:10 PM »

ยินดีที่ได้รู้จักค่ะ น้องปุ๋ย (คนนี้รู้จักนานแล้ว) น้องโอปอ น้องโบ น้อง num (ชื่อไรเอ่ย) พี่แต๋ม (วัยสะรุ่นที่ซูด) ค่ะ บ้านนี้เป็นของพวกเราทุกคน ใครอยากโพสต์รูปหรือข้อมูลที่รักก็ตามสบายเลยนะคะ ตามแต่ละห้องเลยค่ะ ใครอยากเป็นห้องเพิ่มช่วยบอกพี่ด้วยนะคะ

น้องโอปอคะ
- ชอบที่รักมานานเชียวนะคะเนี่ย บ้านที่รักอยู่อูลซาน (Ulsan) ไม่ใช่เหรอคะ หรือว่าพี่จำผิดหว่า ไม่เคยไปเกาหลีซักที อยากไปเหมือนกัน อยากเจอที่รักตัวเป็นๆ

อยากให้พวกเราชักชวนเพื่อนๆ ที่ชอบวานนี่มาลงทะเบียนกันเยอะๆ นะคะ เพราะทราบมาว่ามีบริษัทนึงทำสัญญากับที่รักไว้แล้ว ว่าให้ที่นี่พาที่รักมาไทย หวังว่าความฝันของพวกเราที่อยากเจอที่รักจะเป็นจริงนะคะ

FreeKIZ
Newbie
*

« ตอบ #10 เมื่อ: Ѹҥ 28, 2008, 01:08:06 AM »

ตอบ พี่พี่ เข้ามา

เค้ายังวัยรุ่น แต่รักที่รักมานานมว๊ากกกกกกกกกกก +
เพราะ ที่รัก น่ารัก ไม่ไหวแล้ว
แบบว่า ชีวิตนี้ เลิกรัก ไม่ได้จิงจิง *

กิส นะคะ 18 ปีแล้ววววววววววววววววว
วู้ว์ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ +
Alex1999
Hero Member

« ตอบ #11 เมื่อ: Ѹҥ 28, 2008, 01:14:11 AM »

ตอบ พี่พี่ เข้ามา

เค้ายังวัยรุ่น แต่รักที่รักมานานมว๊ากกกกกกกกกกก +
เพราะ ที่รัก น่ารัก ไม่ไหวแล้ว
แบบว่า ชีวิตนี้ เลิกรัก ไม่ได้จิงจิง *

กิส นะคะ 18 ปีแล้ววววววววววววววววว
วู้ว์ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ +

ชีวิตนี้สงสัยจะเลิกรักที่รักไม่ได้จริงๆ เหมือนกันจ้ะน้องกิส

MiMiE
Newbie
*

« ตอบ #12 เมื่อ: Ѹҥ 30, 2008, 06:00:52 PM »

หวัดดีค่าทุกคน

ชื่อมีมี่ค่ะ อายุ 18 เป็นน้องใหม่ ><

--------------------------------------

สงสัยจะแอ๊บเด็กไม่ขึ้นและ 555+
Alex1999
Hero Member

« ตอบ #13 เมื่อ: Ѹҥ 30, 2008, 06:12:30 PM »

หวัดดีค่าทุกคน

ชื่อมีมี่ค่ะ อายุ 18 เป็นน้องใหม่ ><

--------------------------------------

สงสัยจะแอ๊บเด็กไม่ขึ้นและ 555+
หวัดดีค่ะน้องมี่ ยินดีที่ได้รู้จักค่ะ ฮุฮุ เนียนไม่ขึ้นแฮะ  ขยิบตา

ยินดีต้อนรับน้องสาว เข้าบ้านใหญ่ของพวกเราค่ะ

luckypit
Newbie
*

« ตอบ #14 เมื่อ: Ҥ 01, 2009, 03:03:05 PM »

สวัสดีค่ะ มาแนะนำตัวค่ะ เป็นน้องใหม่ในที่นี้ แต่รักลีวานมานานแล้วจ้า

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะค่ะ ยิงฟันยิ้ม
หน้า: [1] 2 3 ... 14
  พิมพ์