หน้า: 1 [2] 3 4 ... 14
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: น้องใหม่มาแนะนำตัวกันนะคะ  (อ่าน 52485 ครั้ง)
love_leewan_jung
Newbie
*

>MOBMER-LEEWAN<

« ตอบ #15 เมื่อ: Ҥ 02, 2009, 10:53:57 AM »

ฮาโหล

สาวีดัสทุกคนค่า

ชื่อม็อบเนอะ

ยินดีที่ได้รู้จักสาวๆทุกคนค่า55

Alex1999
Love Lee Wan Forever
Administrator
Hero Member

ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #16 เมื่อ: Ҥ 03, 2009, 07:26:38 AM »

สวัสดีค่ะ มาแนะนำตัวค่ะ เป็นน้องใหม่ในที่นี้ แต่รักลีวานมานานแล้วจ้า

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะค่ะ ยิงฟันยิ้ม
สวัสดีค่ะ ยินดีต้อนรับนะคะ ดีใจจังที่เจอคนที่รักวานนี่เพิ่มอีก ชอบๆ

ว่าแต่ชื่อไรจ๊ะ พี่ชื่อปุ๊กค่ะ

ฮาโหล

สาวีดัสทุกคนค่า

ชื่อม็อบเนอะ

ยินดีที่ได้รู้จักสาวๆทุกคนค่า55

ยินดีต้อนรับเข้าบ้านใหญ่ของพวกเราจ้ะ น้องสาว

Crazy_catza
Newbie
*

LโคVE LEEWโ’ถNโ„ข

« ตอบ #17 เมื่อ: Ҥ 04, 2009, 09:58:21 AM »

มามะ

ขอแนะนำตัวหน่อยนะค่ะ ชื่อ นะ ค่ะ

เกือบเคยเป็นสมาชิกบ้านลีวานที่popcornแล้ว

แต่ช่วงหลังไม่ค่อยได้เข้าไปค่ะ

งั้นขอเป็นสมาชิกบ้านหลังนี้ด้วยคนนะค่ะ

ยินดีที่ได้รู้จักทู้กกกกกคนนะค้าาาาา......(^人^) yOoๆๆ
Alex1999
Hero Member

« ตอบ #18 เมื่อ: Ҥ 04, 2009, 07:51:53 PM »

มามะ

ขอแนะนำตัวหน่อยนะค่ะ ชื่อ นะ ค่ะ

เกือบเคยเป็นสมาชิกบ้านลีวานที่popcornแล้ว

แต่ช่วงหลังไม่ค่อยได้เข้าไปค่ะ

งั้นขอเป็นสมาชิกบ้านหลังนี้ด้วยคนนะค่ะ

ยินดีที่ได้รู้จักทู้กกกกกคนนะค้าาาาา......(^人^) yOoๆๆ
ได้เลยค่ะน้องนะ ยินดีต้อนรับค่ะ พี่ชื่อปุ๊กนะคะ

มีรูปมีข่าวของวานนี่ก็มาแบ่งปันกันบ้างนะคะ บ้านนี้เป็นบ้านของพวกเราทุกคนที่รักวานนี่ค่ะ

ส่วนใหญ่เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ แฟนคลับวานนี่จะไปคุยกันที่บ้านไร่ข้าวโพดค่ะ ว่างๆ ตามไปคุยกันได้นะคะ

http://forums2.popcornfor2.com/index.php?showtopic=8

Crazy_catza
Newbie
*

LโคVE LEEWโ’ถNโ„ข

« ตอบ #19 เมื่อ: Ҥ 05, 2009, 01:41:17 PM »

0K เลยค่ะพี่ปุ๊ก

ยังไงก็ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะค้าาาา ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

na_wan
Newbie
*

« ตอบ #20 เมื่อ: Ҥ 05, 2009, 09:50:08 PM »

บ้านหลังนี้คึกคักดีจริงเน๊าะ

สาวๆๆ เพิ่มขึ้นด้วย เพราะที่รักเราหล่อ
toontoon_D
Newbie
*

« ตอบ #21 เมื่อ: Ҥ 07, 2009, 08:21:36 AM »

อันยองฮาเซโย.......สวัสดีค่ะพี่น้องแฟนคลับวานนี่ ชื่อตูนคับ  ห่างหายไปนาน ไม่รู้ยังจำกันได้ป่าว
ยังรักวานนี่เหมือนเดิมค่ะ ไม่ได้เปลี่ยนไปไม่ได้น้อยลง
แต่ด้วยอะไรหลายๆอย่างทำให้ต้องห่างกัน ร้องไห้ ร้องไห้ ร้องไห้
อยากบอกว่าคิดถึงๆๆๆๆๆๆๆๆวานนี่และทุกๆคนค่ะ

rowena1919
Newbie
*

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #22 เมื่อ: Ҥ 13, 2009, 08:45:33 PM »

HELLO EVERYONE!!

I COME FROM CHINA!

welcome to tieba.baidu.com...

ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ

I DON?T KNOW Thai at all..

I can only look at some pictures

I?M very pleased to come to this WEBBOARD!

love wan forever...I COME FROM CHINA! WELCOME TO OUR COUNTRY!
Alex1999
Hero Member

« ตอบ #23 เมื่อ: Ҥ 13, 2009, 08:59:04 PM »

ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ

I can only look at some pictures

I?M very pleased to come to this WEBBOARD!
Hi rowena1919,

Welcome to this board.  We are so glad to have some fans from other country in our board.  I have visit tieba.baidu.com every day to see some updated pictures.  I also don't know any Chinese!!  But we can still be friends because we like Lee Wan.

We still need to update some information in a few categories, will try to put some more English in.

Please feel free talk and share news and pictures of Lee Wan.  If you have any difficulties of using this board, please let us know.

Cheers,
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: Ҥ 13, 2009, 09:04:16 PM โดย Alex1999 » บันทึกการเข้า

rowena1919
Newbie
*

« ตอบ #24 เมื่อ: Ҥ 14, 2009, 12:19:44 AM »

ya~

very happy to see these words ..

my baidu ID is "莞の雪儿"and"雪の人love"

i often go to leewan's fansclub CAFE to take some pictures..maybe you will see that...?^_^

I help you apply for a baidu ID:thailandfans,and the password is :leewan

you can try to login and leave some words to us!!

hope to see you !!

GOOD LUCK to you!

love wan forever...I COME FROM CHINA! WELCOME TO OUR COUNTRY!
rowena1919
Newbie
*

« ตอบ #25 เมื่อ: Ҥ 14, 2009, 12:32:31 AM »

last year , we have seen some Thailand fans to  tieba.baidu.com,and have leave some words

http://tieba.baidu.com/f?kw=%C0%EE%DD%B8

that is baidu leewanbar,

On this page,You can click on the upper right corner of the blue"登录" to login,

OR to  :
http://passport.baidu.com/?login&tpl=tb&u=http%3A//tieba.baidu.com/f%3Fkw%3D%25C0%25EE%25DD%25B8

put ID and password in the blank ~~~

用户名(ID):thailandfans
密 码(password):leewan

"登录"means "login"

a..my ENGLISH is so poor..

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: Ҥ 14, 2009, 12:35:29 AM โดย rowena1919 » บันทึกการเข้า

rowena1919
Newbie
*

« ตอบ #26 เมื่อ: Ҥ 14, 2009, 12:41:18 AM »

Hi rowena1919,

Welcome to this board.  We are so glad to have some fans from other country in our board.  I have visit tieba.baidu.com every day to see some updated pictures.  I also don't know any Chinese!!  But we can still be friends because we like Lee Wan.

We still need to update some information in a few categories, will try to put some more English in.

Please feel free talk and share news and pictures of Lee Wan.  If you have any difficulties of using this board, please let us know.

Cheers,

^_^

rowena1919
Newbie
*

« ตอบ #27 เมื่อ: Ҥ 14, 2009, 01:07:32 AM »

I found that I seem to be too smart.. ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

I found the place to amend the personal information! ยิ้มกว้างๆ

now, i can see ENGLISH on my page!

rowena1919
Newbie
*

« ตอบ #28 เมื่อ: Ҥ 14, 2009, 01:17:18 AM »

This is my upload pictures

got it?

Alex1999
Hero Member

« ตอบ #29 เมื่อ: Ҥ 14, 2009, 06:11:40 AM »

^
^
^
Yep, I've got it.  Thank you for helping me loggin in.  Already left comment at baidu.  Thanks.

หน้า: 1 [2] 3 4 ... 14
  พิมพ์