หน้า: 1 ... 10 11 [12] 13 14
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: น้องใหม่มาแนะนำตัวกันนะคะ  (อ่าน 53571 ครั้ง)
fuang
Newbie
*

« ตอบ #165 เมื่อ: Áҥ 09, 2011, 06:52:07 PM »

สวัสดีค่ะ ชื่อ เฟื่องค่ะ อายุ21ปี ฝากตัวด้วยนะคะ รู้จักพี่Lee Wan จากเรื่อง Tree of Heaven เมื่อไม่นานมานี้ค่ะ แค่ได้เห็นแววตา และสีหน้าที่แสดงในเรื่องนี้ก็หลงรักเลยค่ะ

ตอนนี้กะลังตามหาDVD เรื่อง Tree of Heaven ที่เป็นแบบ subthai อยุ่อ่ะคะ สั่งซื้อได้ที่ไหนช่วยแนะนำด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ ยิ้มกว้างๆ
kittypink
Newbie
*

ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #166 เมื่อ: Áҥ 10, 2011, 02:30:46 PM »

ดีค่ะรายงานตัวจร้า
Alex1999
Love Lee Wan Forever
Administrator
Hero Member

« ตอบ #167 เมื่อ: Áҥ 11, 2011, 06:03:00 PM »

หวัดดีค่ะ ทุกๆคน
นานมากแล้วที่ได้รู้จักกับพี่ลีวานคนนี้แต่ไม่มีโอกาสที่จะมาเป็นสมาชิกบ้านหลังนี้ ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนนะค่ะ รับออร์แกนเข้าเป็นสมาชิกคนรักพี่ลีวานด้วยนะค่ะ
ขอบคุณค่ะ
สวัสดีค่ะน้องออร์แกน ยินดีต้อนรับนะคะ

menufood
love love wanni
Global Moderator
Hero Member

« ตอบ #168 เมื่อ: Áҥ 12, 2011, 10:36:05 PM »

หวัดดีค่ะชื่อตุ๊ก ฝากตัวไว้ที่บ้านนี้แต่ฝากใจไว้ที่วานนี่ด้วยคนน่ะ หวัดดีคุณปุ๊ก และเพื่อนๆๆทุกคน พยายามสมัครหลายทีทำไมไม่ได้แต่เพิ่งได้เพราะเพิ่งรู้ว่าตัวเราโง่เอง 55555  ขยิบตา

Alex1999
Hero Member

« ตอบ #169 เมื่อ: Áҥ 13, 2011, 07:26:57 PM »

หวัดดีค่ะชื่อตุ๊ก ฝากตัวไว้ที่บ้านนี้แต่ฝากใจไว้ที่วานนี่ด้วยคนน่ะ หวัดดีคุณปุ๊ก และเพื่อนๆๆทุกคน พยายามสมัครหลายทีทำไมไม่ได้แต่เพิ่งได้เพราะเพิ่งรู้ว่าตัวเราโง่เอง 55555  ขยิบตา
สวัสดีค่ะคุณตุ๊ก ยินดีต้อนรับค่ะ ชื่อคล้ายกันเลย

เพราะรักจริงจังเลยขวนขวายสมัครจนได้นะคะ

lovinview
Newbie
*

« ตอบ #170 เมื่อ: Ѹ¹ 29, 2011, 09:22:53 AM »

สวัสดีค่ะชื่อวิวนะค่ะเป็นน้องใหม่มากๆเลยช่วยแนะนำให้ด้วยนะค่ะฝากตัวด้วยค่ะ ยิ้มกว้างๆ
lovinview
Newbie
*

« ตอบ #171 เมื่อ: Ѹ¹ 29, 2011, 09:34:33 AM »

ถึงจะติดตามผลงานของlee wanได้ไม่นานแต่ก็ชอบมากๆๆๆๆเลยค่ะถีงขั้นมาเป็นแฟนคลับเลยปกติถึงปลื้มศิลปินคนไหนก็ไม่เคยสมัครเป็นแฟนอย่างเป็นทางการสักทีมีอะไรก็ช่วยแนะนำแฟน(คลับ)มือใหม่ของlee wan ด้วยนะค่ะ ยิงฟันยิ้ม
Alex1999
Hero Member

« ตอบ #172 เมื่อ: Ѹ¹ 29, 2011, 07:35:55 PM »

ถึงจะติดตามผลงานของlee wanได้ไม่นานแต่ก็ชอบมากๆๆๆๆเลยค่ะถีงขั้นมาเป็นแฟนคลับเลยปกติถึงปลื้มศิลปินคนไหนก็ไม่เคยสมัครเป็นแฟนอย่างเป็นทางการสักทีมีอะไรก็ช่วยแนะนำแฟน(คลับ)มือใหม่ของlee wan ด้วยนะค่ะ ยิงฟันยิ้ม
ยินดีต้อนรับค่ะน้องวิว พี่ชื่อปุ๊กนะคะ ดีใจที่มีคนมารักวานนี่อีกคน

ถ้ามีข่าวสารของวานนี่ก็มาแชร์กันได้นะคะ แล้วก็พูดคุยกันได้ทุกเรื่องค่ะ

menufood
Hero Member

« ตอบ #173 เมื่อ: Ѹ¹ 30, 2011, 12:15:04 AM »

ยินดีต้อนรับน้องวิวด้วยอีกคนจ้า พี่ชื่อตุ๊กค่ะ ดีใจเหมือนกันที่คนรักวานนี่เพิ่มอีกคนแล้ว ยิงฟันยิ้ม

เข้ามาคุยกันบ่อยๆๆ บ้านเราจะได้ไม่เงียบเหงา ยิงฟันยิ้ม แต่เรื่องข่าวสารมีมาตลอดๆๆๆจ้า พี่กับคุณปุ๊กแล้วก็พี่คนอื่นๆๆๆจะพยายามหาข่าวมาแปะเพิ่มบ่อยๆๆๆ ถ้ามีข่าววานนี่ออกมาก็จะรีบหามาแปะให้ชื่นชมกัน ยิ้มเท่ห์

แล้วก็รักวานอย่าลืมเข้าไปโหวตให้วานนี่เราด้วยนะจ๊ะ จุมพิต

aoon
Newbie
*

« ตอบ #174 เมื่อ: Ҥ 02, 2011, 12:41:03 AM »

สวัสดี ยิงฟันยิ้มค่ะทุกคน   ขอฝากตัวอวบๆๆที่รักลีวานไม่น้อยเหมือนน้ำหนัก ตัวเองด้วยนะคะอิอิอิ ยิงฟันยิ้ม
Alex1999
Hero Member

« ตอบ #175 เมื่อ: Ҥ 02, 2011, 03:32:27 PM »

สวัสดี ยิงฟันยิ้มค่ะทุกคน   ขอฝากตัวอวบๆๆที่รักลีวานไม่น้อยเหมือนน้ำหนัก ตัวเองด้วยนะคะอิอิอิ ยิงฟันยิ้ม
ยินดีต้อนรับคนรักวานนี่อีกคนค่ะ ดีใจจัง ที่มีคนรักวานนี่เพิ่มขึ้นอีก พี่ชื่อปุ๊กนะคะ

menufood
Hero Member

« ตอบ #176 เมื่อ: Ҥ 02, 2011, 03:41:20 PM »

สวัสดีด้วยอีกคนจ้า ยินดีต้อนรับเข้าบ้านวานด้วยอีกคนจ๊ะ พี่ชื่อพี่ตุ๊ก ดีใจที่มีคนรักวานเพิ่มอีกคนแล้ว ยิงฟันยิ้ม

และที่สำคัญรักวานอย่าลืมโหวตวานกันนะจ๊ะ ยิ้มเท่ห์

pair
Full Member

« ตอบ #177 เมื่อ: Ҥ 04, 2011, 02:18:36 PM »

สวัสดีสมาชิกทุกคนที่รักลีวานค่ะ
ชื่อแพรค่ะ..เป็นสมาชิกใหม่ได้ประมาณ  1 สัปดาห์แล้ว
อายุ  22  ปีค่ะตอนนี้เรียนอยู่ปี 4  แล้วค่ะ
(แต่อาจจะจบช้ากว่าเพื่อนๆปีนึงแหน่ะ)
ชอบลีวานตั้งแต่เรื่่องสุดปลายฟ้า...อ่ะค่ะ
ชอบลักษณะแววตา..ท่าทางและอะไรต่างๆที่่เป็นลีวาน5555+
(ถ้ามีแฟนจะขอให้มีหน้าตาหล่อๆแบบลีวานไหมเนี่ย555)แอบฝันเล็กๆ
menufood
Hero Member

« ตอบ #178 เมื่อ: Ҥ 04, 2011, 08:45:50 PM »

ยินดีต้อนรับน้องแพรจ้า พี่ชื่อพี่ตุ๊ก
จบช้ากว่าเพื่อนๆๆปีนุงไม่เป็นรัยหลอกอย่าได้ไปซีเรียส เดี๋ยวก็จบ ยิงฟันยิ้ม พยายามกันต่อไปสู้ๆๆๆ

พี่ก็ชอบวานจากสุดปลายฟ้าเหมือนกัน เรียกว่าตกหลุมพราง เอ้ย....ตกหลุมร๊าก ยิงฟันยิ้ม แบบว่าถอนตัวไม่ขึ้น สายตานี้ไม่อาจมองชายใดได้อีกแล้ว 5555555  ตามองใครไม่ได้แต่หูฟังชายคนอื่น
อยุ่น๊า ยิงฟันยิ้ม อย่างนี้จะเรียกว่าหลายใจไหมเนี้ย 555555

พวกพี่ก็แพ้แววตาคู่นี้ของวานเหมือนกัน เธอแสดงสีหน้าและแววตาได้แบบไม่ต้องพูดก็รู้สึกได้ ไม่รู้จะบรรยายอย่างไรถึงจะเหมาะสมกับความสามารถของเธอจริงๆๆๆ

เรื่องฝันอ่ะผันได้จ้า เพราะพวกพี่ๆๆๆก็ฝันแบบเดียวกับแพรนั้นแหละ 555555

ว่างๆๆเข้ามาคุยกันบ่อยๆๆๆ พวกพี่ๆๆๆพยายามจะอัฟข่าววานอยู่ตลอดๆๆๆ ถ้ามีเรื่องคุยก็ไปที่ เม้าๆๆๆๆๆได้น๊า ตอนนี้มีพี่กับคุณปุ๊กคุยกันอยู่ทุกวัน  แล้วก็ถ้ารักวานอย่าลืมโหวตให้วานนะจ๊ะ

pair
Full Member

« ตอบ #179 เมื่อ: Ҥ 05, 2011, 12:06:26 AM »

คะแล้วนู๋จะพยายามเข้ามาคุยทุกวันนะคะ..
เพราะตอนนี้หนูทำวิจัยเกี่ยวกับฝึกงานอยู่อ่ะค่ะ
เทอมหน้าทำโปรเจคจบ..เทอมถัดไปลงเรียนพร้อมรุ่นน้อง555
พวกพี่พี่ขยันมากมายทำงานด้วย..ว่างๆ...มาคุยกันเรื่องสุดที่รักอีก
มีคอร์สเรียนฟรีาษาเกาหลีไหมอ่ะคะนึกอยากเรียนอ่ะ ขยิบตา จุมพิต
หน้า: 1 ... 10 11 [12] 13 14
  พิมพ์