หน้า: 1 ... 12 13 [14]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: น้องใหม่มาแนะนำตัวกันนะคะ  (อ่าน 42406 ครั้ง)
menufood
love love wanni
Global Moderator
Hero Member

ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #195 เมื่อ: Ȩԡ¹ 10, 2011, 05:43:19 PM »

ว่างๆๆๆเข้ามาคุยกันบ่อยๆๆได้นะน้องมิลค์ บ้านวานนี่เปิดกว้างตลอดๆๆๆๆ จ้า ยิงฟันยิ้ม

milk punch
Newbie
*

i will love u forever! Be forever with u^_^

« ตอบ #196 เมื่อ: Ȩԡ¹ 10, 2011, 05:46:56 PM »

ว่างๆๆๆเข้ามาคุยกันบ่อยๆๆได้นะน้องมิลค์ บ้านวานนี่เปิดกว้างตลอดๆๆๆๆ จ้า ยิงฟันยิ้ม
ค่ะ รับรองไดเลยว่าถ้าว่างจะเข้าคุยยตลอดเลยคะพี่ๆ  ยิ้มกว้างๆ
milk punch
Newbie
*

i will love u forever! Be forever with u^_^

« ตอบ #197 เมื่อ: Ȩԡ¹ 10, 2011, 05:48:30 PM »

สวัสดีค่ะ นู๋ชื่อมิลค์นะค่ะ นู๋ชอบพี่ลีวานมากๆเลยค่ะ โดยเฉพาะเรื่อง tree of heaven พี่ลีวานเล่นเก่งมาก นู๋ชอบตาของเขามันดูเศร้ามาก นู๋ร้องไห้ทั้งเรื่องเลย คิดไปไกลว่าถ้าเป็นเรื่องจริงคงขาดใจตาย555 ยิงฟันยิ้ม
สวัสดีค่ะน้องมิลค์ พี่ชื่อปุ๊กนะคะ ดีใจที่มีคนรักวานนี่เพิ่มขึ้นอีกคน เรื่อง Tree in Heaven เนี่ยดูกี่รอบก็ร้องไห้ค่ะ พี่ดูไปประมาณ 100 รอบแล้วมั้ง วานนี่ของเราแสดงดีมากเลย ดวงตาเธอพูดได้จริงๆ ตอนนี้ก็ต้องรอเธอออกจากกรมก่อนนะคะ กว่าจะมีผลงานใหม่ ถ้าคิดถึงคงต้องเอาผลงานเก่าๆ มาดูไปพลางๆ ก่อน
สวัสดีค่ะพี่ปุ๊ก ยินดีที่ได้รู้จักนะค่ะ นู๋ก็ดูเกือบร้อยกว่ารอบเหมือนกัน 555 อยากได้แผ่นดีวีดีของแท้อะค่ะพี่ปุ๊ก ซื้อได้ที่ไหนได้บ้างค่ะพี่ปุ๊ก ยิ้มกว้างๆ
ของพี่มีหลายเวอร์ชั่นเลยค่ะ ทั้งซับไทย (ดูก่อนมาฉายช่อง 7) พากย์ไทย (เวอร์ชั่นช่อง 7 มีเสียงเกาหลีด้วย แต่ไม่มีซับ  ร้องไห้)  แล้วก็ซับอังกฤษ (ซื้อจากฮ่องกง) พี่ว่าตามร้านขาย DVD อย่างแมงป่อง หรือ บูมเมอแรงน่าจะมีขายนะคะ
ค่ะ เดวนู๋จะลองไปหาดูนะค่ะ ขอบคุณพี่ปู๊กมากๆเลยค่ะ ยิ้มกว้างๆ
BOW BOW
Newbie
*

« ตอบ #198 เมื่อ: Զع¹ 19, 2012, 02:57:10 PM »

หวัดดีค่ะเราชื่อ BOW BOW ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะ ยิงฟันยิ้ม
Alex1999
Love Lee Wan Forever
Administrator
Hero Member

« ตอบ #199 เมื่อ: Զع¹ 19, 2012, 10:19:15 PM »

หวัดดีค่ะเราชื่อ BOW BOW ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะ ยิงฟันยิ้ม
หวัดดีค่ะน้อง BOW BOW ยินดีต้อนรับค่ะ พี่ชื่อปุ๊กนะคะ น้อง BOW BOW ชอบวานนี่จากเรื่องไรคะ

menufood
love love wanni
Global Moderator
Hero Member

« ตอบ #200 เมื่อ: Զع¹ 20, 2012, 11:25:45 PM »

หวัดดีเช่นกันจ้าน้อง Bow Bow พี่ชื่อพี่ตุ๊กจ๊ะ ยินดีต้อนรับสู่บ้านอีวานจ้า ยิงฟันยิ้ม

หน้า: 1 ... 12 13 [14]
  พิมพ์