หน้า: [1] 2
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการ์ดปีใหม่ 2011 ให้ที่รัก Send New Year Card 2011 to Lee Wan  (อ่าน 11635 ครั้ง)
Alex1999
Love Lee Wan Forever
Administrator
Hero Member

ดูรายละเอียด อีเมล์
« เมื่อ: Ѹҥ 08, 2010, 07:50:22 PM »

ส่งการ์ดปีใหม่ 2011 ให้ที่รัก

Send New Year Card 2011 to Lee Wan

ปีใหม่นี้อยากชวนสมาชิกที่รักวานนี่ส่งข้อความให้เธอกันค่ะ ใครอยากจะส่งข้อความว่าอย่างไร ก็โพสต์ในกระทู้นี้ได้เลยนะคะ ถ้าเป็นไปได้จะแปลเป็นอังกฤษให้ค่ะ ขอไม่เกินวันที่ 15 ธ.ค.นี้นะคะ

loydmartense12
Newbie
*

ดูรายละเอียด เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #1 เมื่อ: Ѹҥ 08, 2010, 08:58:40 PM »

บอกว่าอะไรดีอ่ะ เขิน^^
เอาเป็นว่า
"สุขสันต์ปีใหม่ 2011 ขอให้โอปป้ามีความสุขมาก ๆ
สุขภาพแข็งแรง มีคนรักโอปป้าเยอะขึ้น ๆ และรักโอปป้าตลอดไป"  ยิ้มกว้างๆ

Alex1999
Hero Member

« ตอบ #2 เมื่อ: Ѹҥ 09, 2010, 09:24:36 AM »

บอกว่าอะไรดีอ่ะ เขิน^^
เอาเป็นว่า
"สุขสันต์ปีใหม่ 2011 ขอให้โอปป้ามีความสุขมาก ๆ
สุขภาพแข็งแรง มีคนรักโอปป้าเยอะขึ้น ๆ และรักโอปป้าตลอดไป"  ยิ้มกว้างๆ
พอถึงเวลาจะเขียนถึงเธอก็คิดไม่ออกเหมือนกันนะคะ เอาไว้จะรวบรวมแล้วแปลส่งไปให้เธอนะคะ

EJDAnna
Newbie
*

Though my personal work requirements me to target

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #3 เมื่อ: Ѹҥ 09, 2010, 02:00:33 PM »

ยิ้มเท่ห์

รับแซ่บบบบบบบบบบบบบ  ค่า 

ยิ้มกว้างๆ

My Website: visit this weblink
kratae
บุคคลทั่วไป

« ตอบ #4 เมื่อ: Ѹҥ 10, 2010, 12:38:32 AM »

อืมม ขออวยพรฝากไปด้วยอีกคนนึงน๊าค๊า

ปีใหม่นี้ขอให้พี่ลีวานมีความสุขมากๆน่ะค่ะ
รักษารอยยิ้มนั้นไว้ให้คงอยู่เสมอ อย่ามีน้ำตาเลยน่ะค่ะพี่
พี่อยู่ที่นั่นอยากให้ดูแลตัวเองให้ดีๆ แล้วกลับมาเป็นความสุขให้กับพวกเราอีกครั้ง
ทุกคนรอพี่อยู่เสมอ จะคอยเป็นความรักและกำลังใจให้พี่ตลอดไปน่ะค่ะ
ขอพระเจ้าอวยพระพรค่ะ ยิ้ม
maamy
Newbie
*

« ตอบ #5 เมื่อ: Ѹҥ 10, 2010, 03:22:56 PM »

take care your heathy;happy news year; goodlife forever of yours.I will be fanclube and follow in all your work.come back quicky. form fanclube of thailand
kratae
บุคคลทั่วไป

« ตอบ #6 เมื่อ: Ѹҥ 15, 2010, 03:57:44 PM »

วันเกิดพี่ลีวาน มีแพลนจะทำอะไรบ้างค่ะพี่ปุ๊ค
Alex1999
Hero Member

« ตอบ #7 เมื่อ: Ѹҥ 15, 2010, 06:50:45 PM »

วันเกิดพี่ลีวาน มีแพลนจะทำอะไรบ้างค่ะพี่ปุ๊ค
ยังไม่มีเลยค่ะ ว่าจะส่งการ์ดให้ทีเดียวทั้งวันปีใหม่และก็วันเกิดเลยค่ะ น้องกระแตมี idea อะไรมั่งมั้ยคะ

kratae
บุคคลทั่วไป

« ตอบ #8 เมื่อ: Ѹҥ 16, 2010, 12:21:23 AM »

ยังไม่มีเลยค่ะ ว่าจะส่งการ์ดให้ทีเดียวทั้งวันปีใหม่และก็วันเกิดเลยค่ะ น้องกระแตมี idea อะไรมั่งมั้ยคะ
อืมมม แตว่าส่งการ์ดอย่างเดียวก็ดีเหมือนกันน่ะค่ะ เพราะพี่เค้ายังอยู่ในกรมทหารอยู่เลย
เดี๋ยวพอวันที่พี่เค้าออกมาจากกรมเราค่อยมาช่วยกันคิดว่าจะทำอะไรต้อนรับพี่เค้าดีมั๊ยค่ะ
พี่ปุ๊คทราบรึเปล่าค่ะว่าพี่ลีวานจะออกจากกรมวันไหน
Alex1999
Hero Member

« ตอบ #9 เมื่อ: Ѹҥ 16, 2010, 07:20:26 AM »

อืมมม แตว่าส่งการ์ดอย่างเดียวก็ดีเหมือนกันน่ะค่ะ เพราะพี่เค้ายังอยู่ในกรมทหารอยู่เลย
เดี๋ยวพอวันที่พี่เค้าออกมาจากกรมเราค่อยมาช่วยกันคิดว่าจะทำอะไรต้อนรับพี่เค้าดีมั๊ยค่ะ
พี่ปุ๊คทราบรึเปล่าค่ะว่าพี่ลีวานจะออกจากกรมวันไหน
ไม่ทราบวันที่แน่นอนค่ะ น่าจะเป็นช่วงเดือนก.ค.ปี 2012เดี๋ยวใกล้ๆ ค่อยดูอีกทีค่ะ

จะทำอะไรต้อนรับวานนี่ก็ดีนะคะ เธอจะได้มีกำลังใจว่ายังมีแฟนๆ รอเธออยู่

kratae
Leewan is my pleasure.
Full Member

I miss you,wannie

kratae_heaven@hotmail.com
« ตอบ #10 เมื่อ: Ѹҥ 25, 2010, 12:05:06 AM »

พี่ปุ๊คได้ส่งการ์ดไปให้พี่ลีวานรึยังค่ะ
การ์ดเป็นแบบไหนเหรอค่ะ ยิ้ม
Alex1999
Hero Member

« ตอบ #11 เมื่อ: Ѹҥ 26, 2010, 08:45:44 AM »

พี่ปุ๊คได้ส่งการ์ดไปให้พี่ลีวานรึยังค่ะ
ยังเลยค่ะน้องกระแต พี่มัวแต่ยุ่งๆกับภารกิจรอบด้านเลยค่ะถ้าจะส่งจะเอามาโพสต์ให้ดูนะคะ

kratae
Full Member

« ตอบ #12 เมื่อ: Ѹҥ 26, 2010, 11:50:11 PM »

ยังเลยค่ะน้องกระแต พี่มัวแต่ยุ่งๆกับภารกิจรอบด้านเลยค่ะถ้าจะส่งจะเอามาโพสต์ให้ดูนะคะ
อ๋อค่ะ แล้วพี่ปุ๊คหายไม่สบายรึยังค่ะ
Alex1999
Hero Member

« ตอบ #13 เมื่อ: Ѹҥ 27, 2010, 08:52:54 AM »

อ๋อค่ะ แล้วพี่ปุ๊คหายไม่สบายรึยังค่ะ
ดีขึ้นแต่ยังไม่หายดีเลยค่ะ ขอบคุณที่เป็ห่วงนะคะ

kratae
Full Member

« ตอบ #14 เมื่อ: Ѹҥ 27, 2010, 11:52:42 AM »

ดีขึ้นแต่ยังไม่หายดีเลยค่ะ ขอบคุณที่เป็ห่วงนะคะ
ยังไงก็พักผ่อนเยอะๆน่ะค่ะ ยิ้มเท่ห์
หน้า: [1] 2
  พิมพ์