หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อีวานในรายการ Culture is Good  (อ่าน 7164 ครั้ง)
kratae
Leewan is my pleasure.
Full Member

I miss you,wannie

kratae_heaven@hotmail.com
ดูรายละเอียด เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #15 เมื่อ: Ҥ 09, 2011, 11:14:53 PM »

อยากเป็นเสื้อตัวนั้นจังเลย ขยิบตา
Alex1999
Love Lee Wan Forever
Administrator
Hero Member

ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #16 เมื่อ: Ҥ 10, 2011, 06:03:26 AM »

อยากเป็นเสื้อตัวนั้นจังเลย ขยิบตา
อยากเป็นเหมือนกันค่ะ วานนี่ใส่เสื้อหลายชั้น เราเป็นกันคนละชั้นละกันนะคะ

kratae
Full Member

« ตอบ #17 เมื่อ: Ҥ 10, 2011, 01:27:13 PM »

อยากเป็นเหมือนกันค่ะ วานนี่ใส่เสื้อหลายชั้น เราเป็นกันคนละชั้นละกันนะคะ
โอเคเลยค่ะ อิอิ ยิงฟันยิ้ม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: Ҥ 10, 2011, 01:41:50 PM โดย kratae » บันทึกการเข้า
maamy
Newbie
*

« ตอบ #18 เมื่อ: Ҥ 24, 2011, 11:44:47 AM »

เห็นวานนีแล้วคิดถึงวมากๆช่วงนี้เวียนดูซิรีส์และหนังของอีวานหลายเที่ยวแล้วนะโดยเฉพาะtree in heavenบอกไม่ได้กี่เที่ยวบ้างทีก็เข้ามาดูทุกอย่างในเวปส์นี้เพราะคิดถึงอีวาน.ต้องขอบคุณน้องปุ๊กทีมีเวปส์อีวานในไทยเพราะคนทีรักอีวานจะได้รู้ข่าวและมีได้เก็บข้อมูลของวานนีไว้.ขอให้น้องปุกกี๊เจริญๆๆ
kratae
Full Member

« ตอบ #19 เมื่อ: Ҥ 24, 2011, 02:33:32 PM »

เห็นวานนีแล้วคิดถึงวมากๆช่วงนี้เวียนดูซิรีส์และหนังของอีวานหลายเที่ยวแล้วนะโดยเฉพาะtree in heavenบอกไม่ได้กี่เที่ยวบ้างทีก็เข้ามาดูทุกอย่างในเวปส์นี้เพราะคิดถึงอีวาน.ต้องขอบคุณน้องปุ๊กทีมีเวปส์อีวานในไทยเพราะคนทีรักอีวานจะได้รู้ข่าวและมีได้เก็บข้อมูลของวานนีไว้.ขอให้น้องปุกกี๊เจริญๆๆ
โห สุดยอดมากเลยค่ะ เห็นด้วยๆ อิอิ ยิงฟันยิ้ม
Alex1999
Love Lee Wan Forever
Administrator
Hero Member

ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #20 เมื่อ: Ҥ 24, 2011, 09:41:12 PM »

ชมจนเค้าจะลอยแล้วคร่า

หน้า: 1 [2]
  พิมพ์