หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: กิจกรรมที่อยากแนะนำให้ทำค่ะ Any suggested activities  (อ่าน 5432 ครั้ง)
Alex1999
Love Lee Wan Forever
Administrator
Hero Member

ดูรายละเอียด อีเมล์
« เมื่อ: Ѹҥ 20, 2008, 06:03:20 PM »

ใครมีกิจกรรมที่อยากให้พวกเราจัดก็เสนอแนะได้นะคะ จะทำได้หรือไม่ได้นั้นคงต้องดูรายละเอียดอีกทีค่ะ

kim_yaya
Newbie
*

« ตอบ #1 เมื่อ: Ѹҥ 22, 2008, 10:39:35 PM »

น้องๆ ขา มีกิจกรรมดีเสนอแนะนำกันเข้ามาช่วยพี่ปุ๊กของเราด้วยนะค่ะ

มาช่วยกันเยอะๆ บ้านใหญ่ของเราจะได้คึกคักและมีอะไรดีๆ ค่ะ

toontoon_D
Newbie
*

« ตอบ #2 เมื่อ: Ҥ 07, 2009, 08:38:42 AM »

กิจกรรมดีๆที่จะเสนอหรอคับ....อืม......
มีอยู่อย่างนึง ที่ไปบ้านยูมาและคิดว่าเราน่าจะมีบ้างนะคับ
กิจกรรมมี๊ตติ้งที่เขาจัดกันน่ะครับ เหมือนบ้านฮยอนแจอ่ะพี่ปุ๊ก
ที่มีการเล่นเกม ลุ้นรางวัลเป็นของพรีเมี่ยมต่างๆ มีการลงทะเบียนเข้างาน
ตกแต่งสถานที่เหมือนอย่างของญี่ปุ่นกันเลยอ่ะครับ อาจจะมีค่าใช้จ่าย เราก็เก็บค่าบัตรกันนะคับ
มีการโอนเงินกันก่อนเพราะกันว่าเดี๋ยวคงลงชื่อแล้วไม่ไปกันงานจะกร่อยอ่ะคับ ดีไหมอ่ะ

และบางทีก็จัดไปทำบุญตามที่ต่างๆทำในนาม Lee wan Thailand FanClub ไงคับ
ได้บุญด้วยนะคับ พี่ปุ๊กว่าไงอ่ะคับ

หน้า: [1]
  พิมพ์