หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อีวานในงานอำลาทหารที่ปลดประจำการ  (อ่าน 4468 ครั้ง)
pair
Full Member

ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #15 เมื่อ: Ҥ 05, 2011, 08:21:39 AM »

ถึงจะเป็นการเดา ก็ยังดีกว่าที่เราไม่รู้เรื่องเลย อิอิอิ เพราะเราเข้ามาที่หลังก็ไม่ค่อยรู้เรื่อง
อย่างที่คุณปุ๊กว่า ดาราทั้ง 3 คน เป็นใครเรายังไม่รู้จักเลยอ่า 555555 เรารู้จักดาราเกาหลีไม่กี่คนหลอก
นับว่าพ่อวานเนี้ยโชคดีนะเนี้ย ที่ทำให้เรารู้จักได้อ่า 5555555 ต้องเรียกว่ารักแรกพบถึงจะถูกเลยนะเนี้ย ยิงฟันยิ้ม

ตอนแรกเราก็ไม่รู้จักใครเลยเหมือนกัน พอตกหลุมรักวานนี่ในปี 2004 เลยหาข้อมูลของหนุ่มคนนี้ เลยได้รู้จักคนอื่นๆ ด้วย วานนี่ทำให้เราสนใจซีรี่เกาหลีและประเทศเกาหลีอะ เมื่อก่อนไม่เคยอยู่ในหัวสมองเล้ย
ใช่ว่าพี่ทั้งสองจะไม่รู้จักใครนะคะ
แพรนี่ก็ไม่รู้จักใครเลยเหมือนกัลแหละ..
ดูเรื่องแรกของเกาหลีนะ..ก็เรื่องที่เรนเล่น  มายเฮาส์...
มีความรู้สึกว่าชอบหนังเกาหลี..แต่ก็ไม่ได้ติดงอมแงมนะ
และก็ไม่ค่อยได้ดูเท่าไหร่ช่วงนั้น(เพราะมีาระกิจต้องเรียนพิเศษน่ะค่ะ)
มาดูอีกที่ก็...สุดปลายฟ้านี่หล่ะค่ะ
โหตกหลุมรักเลย
กินหัวใจของหนูไปซะจนไม่ได้หายใจเล๊ย
menufood
love love wanni
Global Moderator
Hero Member

« ตอบ #16 เมื่อ: Ҥ 05, 2011, 08:36:21 PM »

^
^
พี่ก็มีความรู้สึกเช่นเดียวกันกับแพรเหมือนกัน ถึงขั้นต้องรีบไปหาโหลดดูกันเลยทีเดียวพี่เจอวานตอนที่ช่อง 7 เอามาฉายอีกทีตอนวันธรรมดา ดูครั้งแรกถึงขึ้นตกหลุมรักกันเลยทีเดียวเลยหาโหลดดูหนังที่วานเล่นทุกเรื่องที่หาได้ แต่ตอนนี้สั่งซื้อทางเวปมาร้อยเรียบแต่ยังดูไม่หมดเลย 55555 เพราะมัวแต่หาข่าววานเลยไม่ได้ดูต่อ แต่อีกสักพักคงต้องไปดูอีกสักรอบเพื่อให้หายคิดถึงแพรลองหาดูนะวานยังมีอีกหลายเรื่องที่สนุก แค่ได้เห็นวานก็มีความสุขแล้วไม่เชื่อไปหาดูนะจ๊ะ ยิงฟันยิ้ม

pair
Full Member

« ตอบ #17 เมื่อ: Ҥ 05, 2011, 08:40:17 PM »

พยายามหาอยู่ค่ะ ยิ้มกว้างๆ
และพยายามเก็บเงินอยู่ เศร้าและพยายามเก็บตั้งแต่ซีรีย์จบแล้ว
แต่เก็บไม่ได้ซะที  เอาเงินไปซื้ออย่างอื่นหมด... ขยิบตา(ส่วนใหญ่จะกิน..แต่ไม่อ้วนพยาธิเยอะ)
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์