หน้า: 1 2 3 [4]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: Taste Sweet Love/Snow White (2004)  (อ่าน 16386 ครั้ง)
Alex1999
Love Lee Wan Forever
Administrator
Hero Member

ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #45 เมื่อ: Ҥ 18, 2011, 08:25:52 PM »

ลองเอาไปเปิดกับคอมเพื่อนแล้วค่ะ
ได้ดูนิดนึง วานนี่น่ารักมากกกกก ยิงฟันยิ้ม
คงต้องไปซ่อมคอมแล้วล่ะค่ะ อยากดุใจจะขาด ฮิๆ
เรื่องนี้พี่ตกหลุมรักวานนี่ตั้งแต่ฉากแรกที่เธอออกมาเลยค่ะ น่ารักสุดยอด

kratae
Leewan is my pleasure.
Full Member

I miss you,wannie

kratae_heaven@hotmail.com
ดูรายละเอียด เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #46 เมื่อ: Չҥ 02, 2011, 12:42:15 AM »

แตเพิ่งดูซุนวูจบวันนี้อ่าค่ะ น่ารักมากๆเลยพี่ปุ๊ค
น้องสาวของแตติดด้วยเลย ปกติเค้าไม่ชอบดูหนังเกาหลี555

ช่วงนี้ไม่รู้เป็นไงบ้างนะค่ะ คิดถึงสุดๆเลย
Alex1999
Hero Member

« ตอบ #47 เมื่อ: Չҥ 03, 2011, 05:40:45 PM »

แตเพิ่งดูซุนวูจบวันนี้อ่าค่ะ น่ารักมากๆเลยพี่ปุ๊ค
น้องสาวของแตติดด้วยเลย ปกติเค้าไม่ชอบดูหนังเกาหลี555

ช่วงนี้ไม่รู้เป็นไงบ้างนะค่ะ คิดถึงสุดๆเลย
วานนี่เรื่องน้น่ารักน่ากอดมากๆ เลยค่ะ เป็นซีรี่ที่ทำให้พี่รักวานนี่มาถึงทุกวันนี้ค่ะ

kratae
Leewan is my pleasure.
Full Member

I miss you,wannie

kratae_heaven@hotmail.com
ดูรายละเอียด เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #48 เมื่อ: Չҥ 04, 2011, 03:20:58 AM »

วานนี่เรื่องน้น่ารักน่ากอดมากๆ เลยค่ะ เป็นซีรี่ที่ทำให้พี่รักวานนี่มาถึงทุกวันนี้ค่ะ
วันนี้แตส่งแผ่นเปล่าไปแล้วนะค่ะพี่ปุ๊ค แล้วก็เพิ่มDVDไปอีก20แผ่นจะขอเรื่องlittle womenด้วย
รบกวนพี่ปุ๊คอีกแล้ว แหะๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: Չҥ 04, 2011, 03:09:38 PM โดย kratae » บันทึกการเข้า
Alex1999
Hero Member

« ตอบ #49 เมื่อ: Չҥ 04, 2011, 05:19:36 PM »

วันนี้แตส่งแผ่นเปล่าไปแล้วนะค่ะพี่ปุ๊ค แล้วก็เพิ่มDVDไปอีก20แผ่นจะขอเรื่องlittle womenด้วย
รบกวนพี่ปุ๊คอีกแล้ว แหะๆ
รับทราบค่ะน้องกระแต

menufood
love love wanni
Global Moderator
Hero Member

« ตอบ #50 เมื่อ: Áҥ 13, 2011, 12:21:14 AM »

ยิ้มเท่ห์ซีรีย์เรื่องนี้โหลดดูจาก Mthai ค่อนข้างจะได้ดูครบเกือบทุกตอนมีบางตอนโดนลบไป เรื่องนี้วานนี้ยังอวบๆๆ จะเรียกว่าล่ำ
เหมาะม่ะ ตัวค่อนข้างใหญ่แต่ไมได้อ้วน เหมือนจะเป็นกล้ามเนื้อเสียมากกว่า หุ่นงี้แหละ สาวๆๆๆๆ เก้งๆๆๆ กวางๆๆ ชอบ 555
อย่างที่คุณปุ๊คบอกไม่ค่อยได้มีสาระอะไร เราว่าเนื้อหาน่าติดตามน้อยกว่า อีกหลายเรื่องที่วานนี่เล่น  ด้วยความอยากเลยหาซื้อ
ทางเน็ตมาดูผลงานวานนี่ได้หลายเรื่อง แต่ก็มีอีกหลายเรื่องหาไม่ได้จริงๆๆ อย่างเรื่อง little women ไม่มีอ่า กับอีก 2 เรื่องมั่ง
ที่ยังหาไม่ได้ ส่วน boy don't cry คงต้องรบกวนคุณปุ๊คชวยสงเคราะห์ที่น๊า  ยิงฟันยิ้ม

Alex1999
Hero Member

« ตอบ #51 เมื่อ: Áҥ 13, 2011, 07:36:34 PM »

ยิ้มเท่ห์ซีรีย์เรื่องนี้โหลดดูจาก Mthai ค่อนข้างจะได้ดูครบเกือบทุกตอนมีบางตอนโดนลบไป เรื่องนี้วานนี้ยังอวบๆๆ จะเรียกว่าล่ำ
เหมาะม่ะ ตัวค่อนข้างใหญ่แต่ไมได้อ้วน เหมือนจะเป็นกล้ามเนื้อเสียมากกว่า หุ่นงี้แหละ สาวๆๆๆๆ เก้งๆๆๆ กวางๆๆ ชอบ 555
อย่างที่คุณปุ๊คบอกไม่ค่อยได้มีสาระอะไร เราว่าเนื้อหาน่าติดตามน้อยกว่า อีกหลายเรื่องที่วานนี่เล่น  ด้วยความอยากเลยหาซื้อ
ทางเน็ตมาดูผลงานวานนี่ได้หลายเรื่อง แต่ก็มีอีกหลายเรื่องหาไม่ได้จริงๆๆ อย่างเรื่อง little women ไม่มีอ่า กับอีก 2 เรื่องมั่ง
ที่ยังหาไม่ได้ ส่วน boy don't cry คงต้องรบกวนคุณปุ๊คชวยสงเคราะห์ที่น๊า  ยิงฟันยิ้ม
เรื่อง Little Women เป็นซีรี่เก่าตั้งแต่ปี 2004 เป็นแนวครอบครัว มีตั้ง 66 ตอนแน่ะค่ะ วานนี่ออกมาตอนแรกนิดนึง แล้วก็โดดมาตอน 17 เลย จากนั้นก็ออกทุกตอน เรามีเป็น DVD 20 แผ่น ซับอังกฤษ ส่วน Boys Don't Cry มีขายตามร้านค่ะ ใช้ชื่อเรื่อง สองสหายหัวใจโซล ถ้าสนใจก็ส่งเมล์มาที่ leewanthailand@yahoo.com นะคะ

menufood
Hero Member

« ตอบ #52 เมื่อ: Áҥ 14, 2011, 12:35:13 AM »

เรื่อง Little Women เป็นซีรี่เก่าตั้งแต่ปี 2004 เป็นแนวครอบครัว มีตั้ง 66 ตอนแน่ะค่ะ วานนี่ออกมาตอนแรกนิดนึง แล้วก็โดดมาตอน 17 เลย จากนั้นก็ออกทุกตอน เรามีเป็น DVD 20 แผ่น ซับอังกฤษ ส่วน Boys Don't Cry มีขายตามร้านค่ะ ใช้ชื่อเรื่อง สองสหายหัวใจโซล ถ้าสนใจก็ส่งเมล์มาที่ leewanthailand@yahoo.com นะคะ

ยิ้มเท่ห์ขอบคุณ คุณปุ๊คมากมายเลย เราลองหาใน mthai แล้ว มีเรื่องนี้ สองสหายหัวใจโซล แต่ถ้าเป็น Boys Don't Cry มีแต่ซัปอิง มึนค่ะขอบอก 55555

Little women มี 66 ตอนเลยเหรอ โห...เยอะมาก 5555ไม่ไหวจะเคลียร์เลย  แถมเป็นซัปอิงอีก สงสัยไม่ต้องเคลียร์เลยคุณปุ๊ค 555 ขอบคุณมากเลยค่ะ

เอาเป็นเก็บไว้ในใจน่ะ ถ้ามีบรรยายไทยก็ยังน่าลุ้น  ยิงฟันยิ้ม ขอบคุณมากมายอีกครั้งค่ะ

Alex1999
Hero Member

« ตอบ #53 เมื่อ: Áҥ 14, 2011, 02:11:06 PM »

คุณตุ๊กคะ Boys Don't Cry เรามีเวอร์ชั่นที่โหลดเอง แปลซับเอง (จากซับอิ๊ง) ถ้าสนใจเมล์ชื่อที่อยู่มาที่ leewanthailand@yahoo.com นะคะ

menufood
Hero Member

« ตอบ #54 เมื่อ: Áҥ 14, 2011, 08:29:59 PM »

^
^
ขอบคุณคุณปุ๊ค ค่ะ อยากเก็บไว้เป็นสมบัติเหมือนกัน 55555 เดี๋ยวส่งที่อยู่ให้นะค่ะ

menufood
Hero Member

« ตอบ #55 เมื่อ: Áҥ 14, 2011, 09:36:11 PM »

คุณปุ๊คเราส่งเมลให้คุณไม่ได้อ่า 5555 เรายิ่งโลเทคโนโลยี ไม่เข้าใจทำไมไม่ได้ มันจะเกียวไหมเพราะเราใช้ hotmail เสียดายจัง ร้องไห้

Alex1999
Hero Member

« ตอบ #56 เมื่อ: Áҥ 16, 2011, 10:32:06 PM »

คุณปุ๊คเราส่งเมลให้คุณไม่ได้อ่า 5555 เรายิ่งโลเทคโนโลยี ไม่เข้าใจทำไมไม่ได้ มันจะเกียวไหมเพราะเราใช้ hotmail เสียดายจัง ร้องไห้
ได้รับแล้วนี่ แล้วจะไรท์ให้นะคะ รอนิดนึงเน้อ

หน้า: 1 2 3 [4]
  พิมพ์