หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อีวานในนิตยสารของเกาหลี Lee Wan in Korea Magazines  (อ่าน 3942 ครั้ง)
Alex1999
Love Lee Wan Forever
Administrator
Hero Member

ดูรายละเอียด อีเมล์
« เมื่อ: Ѹҥ 19, 2008, 06:18:34 AM »

InStyle Magazine (Nov 2008)

เมื่อวาน (18 ธ.ค.) ได้รับของขวัญสุดพิเศษจากพี่จุ๋ม (kajima) พี่สาวที่แสนดีอีกคน ถูกใจอย่างแรงงงค่ะ เป็นหนังสือ InStyle ของเกาหลี ฉบับเดือน พ.ย. เห็นที่รักแล้วน้ำตาซึมเพราะความคิดถึง และความซาบซึ้งใจที่พี่สาวที่แสนดีส่งมาให้

ขอบคุณพี่จุ๋มอีกครั้งนะคะ พี่สาว พี่สาวคิดว่านู๋เคยเห็นแล้ว แต่จริงๆ ยังไม่เคยเห็นรูปเซ็ตนี้เลยค่ะ ถือว่าเป็นของขวัญให้กับบ้านวานนี่เลยนะคะ

สแกนมาให้พี่น้องและผองเพื่อนดูกันนะคะ

หน้าปกค่ะ เม็ก ไรอัน

เห็นสารบัญก็มือไม้สั่นแล้ว เปิดหาแทบไม่ทัน

นี่ค่ะ 4 หน้าเต็มๆ ที่รักเราหล่อล่ำ ทุ่มเทสุดๆ กับการฝึกชกมวยและการต่อสู้

Credit: InStyle Magazine, พี่จุ๋ม (kajima)

Alex1999
Hero Member

« ตอบ #1 เมื่อ: Ѹҥ 24, 2008, 07:34:26 AM »

อันนี้ไม่รู้ว่านิตยสารอะไรนะคะ

Credit: tieba.baidu.com, on pic

Alex1999
Hero Member

« ตอบ #2 เมื่อ: Ѹҥ 26, 2008, 09:44:38 PM »

อันนี้จากนิตยสารจีนค่ะ

Credit: tieba.baidu.com

newkiiz
บุคคลทั่วไป

« ตอบ #3 เมื่อ: Ѹ¹ 28, 2010, 10:44:50 PM »

ชื่นชมหนุ่มคนนี้จริงๆ ทุ่มเทกับการทำงานมากๆเลยคร้าบบ

ขอบคุณสำหรับรุปนะคร้าบบบ น่ารักมากๆๆ :}
Alex1999
Hero Member

« ตอบ #4 เมื่อ: Ѹ¹ 29, 2010, 07:33:03 AM »

ชื่นชมหนุ่มคนนี้จริงๆ ทุ่มเทกับการทำงานมากๆเลยคร้าบบ

ขอบคุณสำหรับรุปนะคร้าบบบ น่ารักมากๆๆ :}
ชอบทุกอย่างที่เป็นวานนี่ค่ะ ตอนนี้คิดถึงมากกกก

หน้า: [1]
  พิมพ์