หน้า: 1 ... 5 6 [7]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: Heaven's Tree (2006)  (อ่าน 33594 ครั้ง)
Alex1999
Love Lee Wan Forever
Administrator
Hero Member

ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #90 เมื่อ: Զع¹ 19, 2012, 10:23:27 PM »

อยากได้แผ่นบ้างอ่ะค่ะพี่หาซื้อไม่ค่อยได้เลย.....ช่วยแนะนำหน่อยไก้ไหม๊ค่ะอยากได้แผ่นแท้ค่ะ
เรื่องนี้พี่มีก็หลายเวอร์ชั่นเลย พอดีดูเรื่องนี้ตั้งแต่ยังไม่ฉายในไทย เป็นแบบซํบไทยที่ตอนนั้น Little Phoenix team ทำ ตอนนี้คงไม่มีขายแล้ว และก็มีของช่อง 7 แต่เป็นพากย์ไทยน่ะค่ะ ของแท้แน่นอน ยังมีอีกเวอร์ชั่นด้วย เป็นซับอังกฤษ ไปเที่ยวฮ่องกงเห็นมีขายเลยสอยมาอีก เรื่องนี้มากค่ะ พี่ว่าลองหาตามร้าน DVD ใหญ่ๆ ก็น่าจะมีนะคะ

menufood
love love wanni
Global Moderator
Hero Member

ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #91 เมื่อ: Զع¹ 20, 2012, 11:24:38 PM »

ยินดีต้อนรับคนรักวานนี่เพิ่มอีกคนแร้ว ดีใจจัง ถ้าอยากได้ลองหาในเวป dvd2hand  มีหลายเรื่องที่วานนี่แสดงจ้า เพราะถ้าตามร้านทั่วไป หายากไม่ค่อยมี แต่ถ้าเรื่องสุดปลายฟ้า น่าจะมีเพราะเรื่องนี้ช่อง 7 เอามาฉาย ลองหาดูนะจ๊ะ และที่สำคัญอย่าลืมโหวตให้วานนี่ที่เลิฟของเราด้วยน๊า  ยิงฟันยิ้ม

หน้า: 1 ... 5 6 [7]
  พิมพ์