หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: Boys Don't Cry/Once Upon A Time In Seoul  (อ่าน 27830 ครั้ง)
hzubsshlu
Newbie
*

« ตอบ #30 เมื่อ: Ѹ¹ 09, 2010, 06:09:28 PM »

ดูจบเมื่อคืนนี้เองค่ะ
ก่อนอื่นต้องขอบคุณพี่ปุ๊กมากๆ เลย สำหรับหนังเรื่องนี้  ยิ้มกว้างๆ
ไม่มีพี่ปุ๊กพลอยคงไม่ได้ดูแน่ๆ แหะ ๆ

เรื่องนี้วานนี่มอมแมมจริงๆ แต่ก็ัยังเท่ห์และแมนมากค่า
แอบน่าสงสารเป็นตัวเอกที่นางเอกไม่รัก ฮือๆ  T^T
เอากระจกที่วานนี่ซื้อให้มาส่องสวยเพื่อเพื่อนรักตัวเองซะงั้นเลย

พลอยแอบงง ตอนจบด้วยค่ะ ไม่เคลียร์เลย ฮ่าๆๆ
Alex1999
Love Lee Wan Forever
Administrator
Hero Member

ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #31 เมื่อ: Ѹ¹ 09, 2010, 08:57:50 PM »

ดูจบเมื่อคืนนี้เองค่ะ
ก่อนอื่นต้องขอบคุณพี่ปุ๊กมากๆ เลย สำหรับหนังเรื่องนี้  ยิ้มกว้างๆ
ไม่มีพี่ปุ๊กพลอยคงไม่ได้ดูแน่ๆ แหะ ๆ

เรื่องนี้วานนี่มอมแมมจริงๆ แต่ก็ัยังเท่ห์และแมนมากค่า
แอบน่าสงสารเป็นตัวเอกที่นางเอกไม่รัก ฮือๆ  T^T
เอากระจกที่วานนี่ซื้อให้มาส่องสวยเพื่อเพื่อนรักตัวเองซะงั้นเลย

พลอยแอบงง ตอนจบด้วยค่ะ ไม่เคลียร์เลย ฮ่าๆๆ
ด้วยความยินดีค่ะน้องพลอย

ตอนจบก็เหมือนกับต่างคนที่เหลืออยู่ก็ต้องใช้ชีวิตกันต่อไปมั้งคะ เรื่องนี้วานนี่เป็นตัวเอกจริงๆ แฟนคลับต้องหามาดูให้ได้นะคะ

menufood
love love wanni
Global Moderator
Hero Member

« ตอบ #32 เมื่อ: ԧҤ 09, 2011, 07:35:52 PM »

ยิงฟันยิ้ม คุณปุ๊กๆๆๆๆ ขอบคุณมากมายได้รับแผ่น สองสหายร้อยเรียบแล้วคร่า
เดี๋ยวเรารวบรวมเรื่องของวานนี่เสร็จแล้วเราจะให้คุณปุ๊ก 1 แผ่น พี่แหม่มจ้างเราให้เรียบเรียง
เรื่องวานนี่ให้ 5555 ได้หาข่าววานนี่ แถมได้เงิน 55555 งี้ต้องจัดเต็ม ต้องใช้ความอดทนมากมาย
แถมต้องใช้วิชาที่ได้มาจากการเล่นเกมส์ คือความน่าจะเป็นน่าจะอยู่ช่วยหา ต้องบอกสุดยอดเหมือนกัน
กว่าจะหาข่าววานนี่ได้ ถ้าวานนี่เราดังเท่าจุนกิ ป่านนี้ สบายไปแล้ว หาง่ายๆๆๆๆๆๆๆๆๆโครต ยิงฟันยิ้ม
อย่างไรก็ต้องขอขอบคุณ คุณปุ๊กในความกรุณาครั้งนี้ด้วย จุ๊บุๆๆๆๆ

Alex1999
Hero Member

« ตอบ #33 เมื่อ: ԧҤ 09, 2011, 09:19:56 PM »

ยิงฟันยิ้ม คุณปุ๊กๆๆๆๆ ขอบคุณมากมายได้รับแผ่น สองสหายร้อยเรียบแล้วคร่า
เดี๋ยวเรารวบรวมเรื่องของวานนี่เสร็จแล้วเราจะให้คุณปุ๊ก 1 แผ่น พี่แหม่มจ้างเราให้เรียบเรียง
เรื่องวานนี่ให้ 5555 ได้หาข่าววานนี่ แถมได้เงิน 55555 งี้ต้องจัดเต็ม ต้องใช้ความอดทนมากมาย
แถมต้องใช้วิชาที่ได้มาจากการเล่นเกมส์ คือความน่าจะเป็นน่าจะอยู่ช่วยหา ต้องบอกสุดยอดเหมือนกัน
กว่าจะหาข่าววานนี่ได้ ถ้าวานนี่เราดังเท่าจุนกิ ป่านนี้ สบายไปแล้ว หาง่ายๆๆๆๆๆๆๆๆๆโครต ยิงฟันยิ้ม
อย่างไรก็ต้องขอขอบคุณ คุณปุ๊กในความกรุณาครั้งนี้ด้วย จุ๊บุๆๆๆๆ

ด้วยความยินดีค่ะคุณตุ๊ก เป็นกำลังใจให้หาข่าววานนี่ให้ได้เยอะๆ นะคะ จริงๆ จุนกิเราก็ชอบนะ แต่น้อยกว่าวานนี่ ถ้าไปชอบคนดังคงไม่ลำบากขนาดนี้ แต่เราว่าข่าวที่เราหาได้ทำให้เราภูมิใจนะ

menufood
Hero Member

« ตอบ #34 เมื่อ: ԧҤ 09, 2011, 09:41:02 PM »

ของมันแน่เลยคุณปุ๊ก ภูมิใจมากมาย เพราะต้องใช้ความอดทนสูงๆๆๆ จริงๆๆสำหรับเรา เราอ่านไม่ออก
555555 ฟังไม่รู้เรื่อง อาศัยมั่ว เจ๋งม่ะบอกกันไปตรงๆๆงี้เลยว่า มั่วๆๆๆหาไป เพราะใจมันรัก เลยมั่วจนเจอ ยิงฟันยิ้ม

Alex1999
Hero Member

« ตอบ #35 เมื่อ: ԧҤ 10, 2011, 06:05:32 AM »

ของมันแน่เลยคุณปุ๊ก ภูมิใจมากมาย เพราะต้องใช้ความอดทนสูงๆๆๆ จริงๆๆสำหรับเรา เราอ่านไม่ออก
555555 ฟังไม่รู้เรื่อง อาศัยมั่ว เจ๋งม่ะบอกกันไปตรงๆๆงี้เลยว่า มั่วๆๆๆหาไป เพราะใจมันรัก เลยมั่วจนเจอ ยิงฟันยิ้ม

เจ๋งอะ แบบว่าพลังความรักมันพาไปเนาะ

menufood
Hero Member

« ตอบ #36 เมื่อ: ԧҤ 10, 2011, 08:00:38 PM »

ยิงฟันยิ้ม 555555 ใช่เลยพูดอีกก็ถูกอีกนั้นแหละ ยิงฟันยิ้ม

Alex1999
Hero Member

« ตอบ #37 เมื่อ: ԧҤ 11, 2011, 05:48:08 AM »

ยิงฟันยิ้ม 555555 ใช่เลยพูดอีกก็ถูกอีกนั้นแหละ ยิงฟันยิ้ม
แต่เราก็หากันจนเจอ...มันนานแค่ไหนที่คอยเธอมา...เพลงนี้เหมาะกับวานนี่ที่สุด ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

menufood
Hero Member

« ตอบ #38 เมื่อ: ԧҤ 11, 2011, 09:37:18 PM »

อ่ะ......คุณปุ๊กรู้ไหม เรากำลังคิดว่าจะเอาเพลงอะไรลงแผ่นที่จะไลท์ให้พี่แหม่มอ่ะ
แหมๆๆๆๆ ช่างบังเอิญเสียจริง กำลังว่าจะขอความเห็นอยู่เหมือนกัน เพราะเราไม่ค่อยได้ฟังเพลง
เท่าไหร่อ่า ส่วนใหญ่ฟังแต่เพลงเก่าๆๆ เหมือนเคยได้ยิน รู้สึกเขาจะใช้เวลาแต่งงานใช่เปล่าอ่า
ใครร้องน๊า นึกไม่ออก 5555 รบกวนคุณปุ๊กทีน๊า เราจะได้ลองไปหาฟัง เพราะว่ากะจะทำภาพ
วานนี่ก่อน แล้วค่อยเอาเรื่องราวตั้งแต่วันแรกที่เข้ากรมจน ข่าวล่าสุดของวานนี่อ่า ไม่รู้จะคิดพี่แหม่ม
เท่าไหร่ 5555 เพราะพี่แหม่มบอกให้คิดเงินด้วยอ่า แต่เรื่องเงินไว้ก่อนแล้วกันเดี๋ญวลองไลท์ออกมา
ดูก่อน แล้วค่อยว่ากัน อย่างไรรบกวนคุณปุ๊กนิดนุงน๊า หรือว่ามีเพลงที่ดีกว่านี้ก็ได้ ที่แรกเราจะเอาเพลง
I don't want to close my eyes แต่เราว่ามันเศร้าไปนิดนุง แต่ความหมายมันลงตัว 555
หรืออย่างไรดีน๊า รบกวนคุณปุ๊กออกความคิดเห็นช่วยเรานิสนุงน๊า ขอบคุณล่วงหน้า 5555 เราไม่ได้กดดัน
แต่เราอยากให้ช่วยน๊า  ยิงฟันยิ้ม

Alex1999
Hero Member

« ตอบ #39 เมื่อ: ԧҤ 12, 2011, 06:13:15 AM »

อ่ะ......คุณปุ๊กรู้ไหม เรากำลังคิดว่าจะเอาเพลงอะไรลงแผ่นที่จะไลท์ให้พี่แหม่มอ่ะ
แหมๆๆๆๆ ช่างบังเอิญเสียจริง กำลังว่าจะขอความเห็นอยู่เหมือนกัน เพราะเราไม่ค่อยได้ฟังเพลง
เท่าไหร่อ่า ส่วนใหญ่ฟังแต่เพลงเก่าๆๆ เหมือนเคยได้ยิน รู้สึกเขาจะใช้เวลาแต่งงานใช่เปล่าอ่า
ใครร้องน๊า นึกไม่ออก 5555 รบกวนคุณปุ๊กทีน๊า เราจะได้ลองไปหาฟัง เพราะว่ากะจะทำภาพ
วานนี่ก่อน แล้วค่อยเอาเรื่องราวตั้งแต่วันแรกที่เข้ากรมจน ข่าวล่าสุดของวานนี่อ่า ไม่รู้จะคิดพี่แหม่ม
เท่าไหร่ 5555 เพราะพี่แหม่มบอกให้คิดเงินด้วยอ่า แต่เรื่องเงินไว้ก่อนแล้วกันเดี๋ญวลองไลท์ออกมา
ดูก่อน แล้วค่อยว่ากัน อย่างไรรบกวนคุณปุ๊กนิดนุงน๊า หรือว่ามีเพลงที่ดีกว่านี้ก็ได้ ที่แรกเราจะเอาเพลง
I don't want to close my eyes แต่เราว่ามันเศร้าไปนิดนุง แต่ความหมายมันลงตัว 555
หรืออย่างไรดีน๊า รบกวนคุณปุ๊กออกความคิดเห็นช่วยเรานิสนุงน๊า ขอบคุณล่วงหน้า 5555 เราไม่ได้กดดัน
แต่เราอยากให้ช่วยน๊า  ยิงฟันยิ้ม

คำถามนี้ไม่ยากเพราะมันมีอยู่ในใจอยู่นานแล้ว สำหรับเรา เพลงที่ฟังแล้วคิดถึงวานนี่หรือส่วนตัวอยากมอบให้วานนี่มีประมาณ 4 เพลงอะ
1. หากันจนเจอ ร้องโดยกบ ทรงสิทธิ์กับกบ เสาวนิตย์อะ ใช่ที่ร้องตามงานแต่งนั่นแหละ

2. คนสุดท้าย ของอัสนีย์ วสันต์ เพราะความหมายมันโดน แล้วตอนร้องจะตะโกนดังๆ อยากให้ไปไกลถึงโซลกันเลยทีเดียว เราเคยไปดูคอนเสิร์ตอัสนีย์ วสันต์กับแฟนคลับวานนี่ 2 คน ก็เพื่อน 1 ใช้ยูส nueng ออมม่าบอม รักในหลวง ใน FB นั่นแหละ กับอีกคนชื่อนิ้ง พอถึงเพลงนี้ เรา 3 คนตะโกนร้องกันอย่างดัง อยากให้ลมพัดไปถึงหูวานนี่เลยอะ

http://www.youtube.com/watch?v=kNK6oL0c66c

3. รักไม่ยอมเปลี่ยนแปลง ของพี่ติ๊ก ชิโร่ หรือเวอร์ชั่นของพี่ป้อม พี่โต๊ะ ก็ได้

4. Born to be My Baby ของ Bon Jovi อันนี้ชอบเป็นการส่วนตัว เพราะชอบจนท่อนฮุคที่ว่า You were born to be my baby and baby I was made to be your man (แต่เราจะเปลี่ยนคำว่า man เป็น fan อะ) ไม่รู้คุณตุ๊กเคยฟังมั้ย แนวร็อคนะ มันเก่าแล้วอะ สมัยป๋า Jon ยังหนุ่มๆ อยู่เลย เป็นอีก 1 หนุ่มที่เรา love มากๆ อีกคน ผู้ชายบ้าอะไรไม่รู้ ทั้งหล่อ ทั้งเก่ง ตะโกนร้องเพลงแต่เพราะได้อีก

http://www.youtube.com/watch?v=Ahf2B_eZUc4&ob=av2e

ทั้งหมดเป็นความเห็นส่วนตัวของเราเอง คุณตุ๊กอาจนึกถึงเพลงอื่นที่ดีกว่านี้ก็ได้นะ

menufood
Hero Member

« ตอบ #40 เมื่อ: ԧҤ 12, 2011, 07:40:31 PM »

http://www.youtube.com/watch?v=qU4Yl02SJcg&feature=related
ฟังเพลงสุดท้ายของอัสนี เสร็จก็เลยจิ้มไปเรื่อยๆๆ มาเจอเพลงนี้อ่าคุณปุ๊ก พอดี mv นี้น่าจะเป็นดาราเกาหลี
น่าจะเป็นหนังเรื่องอะไรสักอย่าง เหมือนจะเคยผ่านตา คนสุดท้ายเราก็ชอบเพราะเราชอบอัสนี หรือจะใส่
หลายๆๆเพลงดีอ่า 55555
ส่วน Bon jovi เนี้ยรู้จักน่ะแต่เราไม่ค่อยฟังเพลงเขาหลอก มันไม่ถนัด แต่รู้จัก อย่างที่คุณปุ๊กว่าตะโกนร้องเพลงยัง
เพราะเลย รู้สึกเขาเคยโฆษณาแป๊บซี่ใช่หรือเปล่าน๊า น่าจะมีเพลงที่ทำให้รู้จักเขาอยู่แต่เราจำไม่ได้แล้ว
เพลงหากันจนเจอ ก็ดี แต่ถ้าเป็นงานแต่งจะดีกว่า 555  แหมถ้าได้แต่งกะพ่อวานแล้วเปิดเพลงนี้น่ะ 5555
ไม่ไหวจะจิ้นเลยอ่า ขอไปจิ้นนิสนุงน๊า ถ้าคนที่รักกันแล้วแต่งกันงาน เพลงนี้น่ะโครตๆๆๆ เหมาะมากเลย
มันซึ้งจนน้ำตาจะไหล แต่คงไม่มีวันนั้นแล้ว แก่ไปแล้วอ่า  ยิงฟันยิ้ม มีเพลงรัยดีๆๆแนะนำมาอีกน๊าคุณปุ๊กช่วยเราที
เราไม่ค่อยถนัดเท่าไหร่เรื่องเพลง ขอบคุณล่วงหน้าเลยน๊า ยิงฟันยิ้ม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ԧҤ 12, 2011, 08:19:42 PM โดย menufood » บันทึกการเข้า

Alex1999
Hero Member

« ตอบ #41 เมื่อ: ԧҤ 12, 2011, 10:57:52 PM »

http://www.youtube.com/watch?v=qU4Yl02SJcg&feature=related
ฟังเพลงสุดท้ายของอัสนี เสร็จก็เลยจิ้มไปเรื่อยๆๆ มาเจอเพลงนี้อ่าคุณปุ๊ก พอดี mv นี้น่าจะเป็นดาราเกาหลี
น่าจะเป็นหนังเรื่องอะไรสักอย่าง เหมือนจะเคยผ่านตา คนสุดท้ายเราก็ชอบเพราะเราชอบอัสนี หรือจะใส่
หลายๆๆเพลงดีอ่า 55555
ส่วน Bon jovi เนี้ยรู้จักน่ะแต่เราไม่ค่อยฟังเพลงเขาหลอก มันไม่ถนัด แต่รู้จัก อย่างที่คุณปุ๊กว่าตะโกนร้องเพลงยัง
เพราะเลย รู้สึกเขาเคยโฆษณาแป๊บซี่ใช่หรือเปล่าน๊า น่าจะมีเพลงที่ทำให้รู้จักเขาอยู่แต่เราจำไม่ได้แล้ว
เพลงหากันจนเจอ ก็ดี แต่ถ้าเป็นงานแต่งจะดีกว่า 555  แหมถ้าได้แต่งกะพ่อวานแล้วเปิดเพลงนี้น่ะ 5555
ไม่ไหวจะจิ้นเลยอ่า ขอไปจิ้นนิสนุงน๊า ถ้าคนที่รักกันแล้วแต่งกันงาน เพลงนี้น่ะโครตๆๆๆ เหมาะมากเลย
มันซึ้งจนน้ำตาจะไหล แต่คงไม่มีวันนั้นแล้ว แก่ไปแล้วอ่า  ยิงฟันยิ้ม มีเพลงรัยดีๆๆแนะนำมาอีกน๊าคุณปุ๊กช่วยเราที
เราไม่ค่อยถนัดเท่าไหร่เรื่องเพลง ขอบคุณล่วงหน้าเลยน๊า ยิงฟันยิ้ม

เราว่าเพลงนี้ก็ดีนะ ส่วน MV เราไม่รู้จักซักคน ผช.หล่อสู้วานนี่ของเราไม่ได้เลยอะ เรื่องเพลงเราก็ไม่ค่อยรู้เท่าไหร่ ส่วนใหญ่ฟังแต่ร็อค แล้วก็เพลงประกอบละครเกาหลีอะ นอกนั้นก็ใบ้เหมือนกัน

เพลงหากันจนเจอเราว่าจะเลี่ยนไปหน่อยหรือเปล่า สำหรับเราโดนใจที่เพลงคนสุดท้าย เพราะวานนี่เป็นคนแรกที่ทำให้หัวใจเราเต้นแรง หลังจากด้านชามาหลายปีอะ เห็นรูปเค้าหรืออะไรที่เกี่ยวกับเค้าแล้วใจมันพองโต หัวใจเต้นแรง มือไม่สั่นทำไรไม่ค่อยถูก ยังคิดว่าถ้าได้เจอตัวจริงคงเป็นลมไปเลยอะ (แต่ขอเป็นลมในอ้อมแขนเธอนะ อิอิ ป้าขอนิสนึง)

menufood
Hero Member

« ตอบ #42 เมื่อ: ԧҤ 14, 2011, 12:03:50 AM »

เป็นลมกันเลยทีเดียวเหรอ 55555 แต่ก็น่ะถ้าเป็นเราได้เจอวานในดวงใจตัวเป็นๆๆ
คงจะสั่น แต่ก็สั่นสู้น๊า 55555 ทำอะไรไม่ถุกเหมือนกัน คงได้แต่ยิ้มมือเท้าเย็น สมองขาดเลือดแต่ไป
ฉีดอยู่ที่หน้าอย่างเดียว 55555 อยากเชิญมาเที่ยวเมืองไทย เหมือนกับว่าไปกับแฟนคลับของวาน
ไปเทียวด้วยกันคงดีไม่น้อย เฮ้อๆๆๆๆๆ ขอให้ได้ฝันนิดนุง แต่ก็น่ะ อะไรที่เป็นไปไม่ได้อาจเป็นไปได้
คอยดูกันต่อไปตราบเท่าที่ยังมีลมหายใจอยู่ ใจของเราจะมีแต่เธอ 55555 อย่าได้เลียนเลยนะคุณปุ๊ก
ขอให้ได้แทะ โลม วันนี้ก็หลับฝันดีแล้ว ยิงฟันยิ้ม

Alex1999
Hero Member

« ตอบ #43 เมื่อ: ԧҤ 14, 2011, 05:30:11 PM »

เป็นลมกันเลยทีเดียวเหรอ 55555 แต่ก็น่ะถ้าเป็นเราได้เจอวานในดวงใจตัวเป็นๆๆ
คงจะสั่น แต่ก็สั่นสู้น๊า 55555 ทำอะไรไม่ถุกเหมือนกัน คงได้แต่ยิ้มมือเท้าเย็น สมองขาดเลือดแต่ไป
ฉีดอยู่ที่หน้าอย่างเดียว 55555 อยากเชิญมาเที่ยวเมืองไทย เหมือนกับว่าไปกับแฟนคลับของวาน
ไปเทียวด้วยกันคงดีไม่น้อย เฮ้อๆๆๆๆๆ ขอให้ได้ฝันนิดนุง แต่ก็น่ะ อะไรที่เป็นไปไม่ได้อาจเป็นไปได้
คอยดูกันต่อไปตราบเท่าที่ยังมีลมหายใจอยู่ ใจของเราจะมีแต่เธอ 55555 อย่าได้เลียนเลยนะคุณปุ๊ก
ขอให้ได้แทะ โลม วันนี้ก็หลับฝันดีแล้ว ยิงฟันยิ้ม

เราเคยเจอโจฮยอนแจ ตัวจริงอะ เราเป็นแฟนคลับเค้าเหมือนกัน เธอหล่อกว่าในทีวีมาก ความรู้สึกตอนนั้นมันบรรยายไม่ถูก มันปลื้มปริ่มและไม่เชื่อสายตาปนกัน แทบไม่อยากกะพริบตา หรือเอากล้องมาถ่ายเพราะจะทำให้ช่วงวลาที่มองหน้าเธอน้อยลงไป ขนาดเราชอบคนนี้ไม่เท่าวานนี่ ถ้าได้เห็นวานนี่ตัวจริง เราว่าคงตัวเย็น ทำไรไม่ถูกกันเลยทีเดียว เราอยากให้วานนี่มาไทยบ้าง ได้ไปเที่ยวด้วยกันคงดีไม่น้อย ของฮยอนแจ เราได้ไปปลูกต้นมะลิกับเค้าด้วย (เฉพาะแฟนคลับ VIP 50 คน) แค่นั้นก็ปลื้มแล้ว อยากให้วานนี่มีกิจกรรมทำกับแฟนคลับแบบนั้นมั่ง

menufood
Hero Member

« ตอบ #44 เมื่อ: ԧҤ 15, 2011, 12:11:54 AM »

อ่านะ ถือว่าเป็นครั้งนึงในชิวิตที่ได้เจอดาราในดวงใจ งี้ต้องเรียกว่าเกิดมาไม่เสียชาติเกิด 55555
โจฮยอนแจ คือคนไหนน๊า 5555 ไม่รู้จักอ่าต้องรู้ว่าเขาเล่นเรืองอะไรบางที่อาจนึกออกอ่า ขอรูปให้เราดูหน่อยนุงจิ
อยากเห็นพระเอกในดวงใจของคุณปุ๊กอีกคน แล้วไปปลูกต้นมะลิที่ไหนกันหรือ เขามาไทยเหรอ มาด้วยงานอะไรหรือ
คุณปุ๊ก อยากรู้มากไปไหมเนี้ย 55555 แถวบ้านเรียกว่าสอดรู้สอดเห็นประมาณนั้นเลยแหละ 555555 แล้วถ้าวาน
ได้มาจริง คงนอนไม่หลับ ไปหลายวันแน่ๆๆ คงตื่นเต้น โอ๊ย......ไม่รู้จะบรรยายอย่างไร ขนาดดูแค่ในจอยังคลั่งไคล้
กันขนาดนี้แล้วถ้าตัวเป็นๆๆ จะเป็นอย่างไร นึกภาพไม่ออก แต่ก็อยากให้มา สาธุ........ขอให้สมหวังเหล่าแม่ยกทั้งหลาย
ด้วยเถอะ ยิงฟันยิ้ม

หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์